Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Takamine P3NC (made in Japan) อยากหาแลกครับ  (อ่าน 1236 ครั้ง)

karunlee

• member
Takamine P3NC (made in Japan) อยากหาแลกครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 20:47:49 »
Takamine P3NC (made in Japan)

ซื้อมือหนึ่งมาไม่ถึงอาทิตย์ที่ CTW ยังไม่ได้ถ่ายรูปนะครับ สภาพใหม่มากที่สุดๆๆๆ

ถูกใจหน้าตากับน้ำเสียง แต่เล่นแล้วยังไงก็ไม่เข้ามือครับ T_T

หาแลกกีตาร์ที่สภาพใหม่เทพๆๆ เหมือนกัน ลองเสนอมานะครับ ส่วนต่างคุยกันครับ

Line : mheebrown

ขอบคุณครับ
บิ๊ก