Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับท่านที่รอคอย กีต้าร์โปร่ง/ไฟฟ้า Takamine P3NC Pro series (Made in Japan)  (อ่าน 1906 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • member

** ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ ** จาก ร้าน นครหลวงการดนตรี :::

สำหรับท่านที่รอคอย กีต้าร์โปร่ง/ไฟฟ้า Takamine P3NC Pro series
งาน Made in Japan สินค้าได้มาถึงที่ ร้านแล้ว

รายละเอียดสินค้า => http://www.capitalmusic.co.th/product/takamine-p3nc-p3nc

สามารถทดลอง และเยี่ยมชมได้ที่สาขา นครหลวงการดนตรี ทุกสาขา
รายละเอียดเพิ่มเติม กรุณาติดต่อ 02-255-9568
หรือคลิกที่ www.capitalmusic.co.th

Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

Birra Alla Vita

• member
สเป็คดีมากเลยครับ

tata3

• member
    • ออแกน
เข้ามาชมด้วยครับผม  ;)

nhoy

• member
น่าเล่นเลยครับสำหรับ P3NC Pro series
ขอบคุณ admin ที่กรุณาแจ้งให้ทราบกันนะครับ

เส้นทางลูกผู้ชาย

• member
รุ่นนี้ขายดีมาก จนขาดตลาดครับ