Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนครับ ไม่ทราบใครเล่น MARTIN LX1E ลิเติ้ลมาร์ติน บ้างครับ เสียงดีมั้ย  (อ่าน 714 ครั้ง)

Artragorn

• member
รบกวนครับ ไม่ทราบใครเล่น MARTIN LX1E ลิเติ้ลมาร์ติน บ้างครับ เสียงดีมั้ย ขอข้อมูลหน่อยครับ

mai_911

• member
กีต้าร์ทรงตัวเล็กแบบนี้ มันก็มีเสียงในแบบของมันครับ

ถามว่าเหมือนตัวใหญ่มั๊ย ไม่มีทางเหมือน

ถามว่าดีกว่าหรือแย่กว่า ใครตอบได้ก็แปลก เพราะมันไม่เหมือนกัน

แต่ถ้าถามว่า อยากได้เสียงแบบกีต้าร์ตัวใหญ่ แล้วซื้อตัวเล็กแทนจะดีมั๊ย
ตอบว่า :: อย่าเลย ต่อให้เป็นมาร์ตินก็เถอะ