Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [ขายได้แล้วขอบพระคุณครับ ] Takamine50th Anniversary Limited Edition  (อ่าน 3407 ครั้ง)

kybookie

• member
ตอนนี้ขายได้แล้วขอบพระคุณเพื่อนๆพี่ๆและพื้นที่ประการเว็บ acousticthai ครับ
กีต้าร์ Takamine EG50TH 50th Anniversary Limited Edition G
Series Acoustic - Electric Guitar ซื้อมา 35,000
กีตาร์โปร่งไฟฟ้า TAKAMINE  รุ่น EG50TH   เป็นรุ่นฉลองครบรอบ 50 ปีของการผลิตรุ่น G Series โดยมีลวดลายกุหลาบสีทองอยู่บนปิ๊กการ์ด และฟิงเกอร์บอร์ด ผลิตออกมาไม่กี่ตัวเท่านั้น และในประเทศไทยมีเพียงไม่กี่ตัวเท่านั้น ขอบพระคุณพื้นที่ครับ

รายละเอียดสินค้า :
จำนวนสาย :                 6 สาย  (สายเหล็กทั้งหมด)
ด้านหน้า :                    ไม้ โซลิด สปรู๊ซ (Solid Spruce)
ด้านหลังและด้านข้าง :    ไม้ มะฮอกกานี (Mahogany)
คอ :                           ไม้ มะฮอกกานี (Mahogany)
ฟิงเกอร์บอร์ด :             ไม้ อินเดียน โรสวู๊ด (Indian Rosewood)
สะพานสาย :                 ไม้ โรสวู๊ด (Rosewood)
สายกีตาร์ :                   D'Addario EXP
ปิ๊กอัพ :                     TP-4T
                              -BASS
                              -MIDDLE
                              -TREBLE
                              -TUNNER
ลูกบิด :                     ชุบทอง
เคลือบเงา สี :              เนื้อไม้
ผลิตจากประเทศ :         จีน

ตัวอย่างเสียงเวลาเล่น:
http://m.youtube.com/watch?v=MRBklopMWVM

kybookie

• member
Re: กีต้าร์ Takamine EG50TH 50th Anniversary Limited Edition G Series Acoustic - Electr
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2015, 16:56:49 »
ใครมี taylor หรือ martin สนใจแลกติดต่อได้นะครับ อยากลองเล่นตัวอื่นบ้าง

kybookie

• member
Re: กีต้าร์ Takamine EG50TH 50th Anniversary Limited Edition G Series (รับแลกได้)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2015, 15:21:06 »
ขอดันรายวันนะครับ :)

kybookie

• member
Re: [หั่นราคาเหลือ 22,000] กีต้าร์ Takamine EG50TH 50th Anniversary Limited Edition G Series
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2015, 22:14:19 »
ตอนนี้ปรับราคาแล้วนะครับ

kybookie

• member
ตอนนี้เหลือ 20,000 แล้วนะครับ  ;)

kybookie

• member
เปิดร้านยามเช้าครับ

Octopoo

• member
น่าสนใจครับ ช่วยดัน

kybookie

• member
น่าสนใจครับ ช่วยดัน

ขอบพระคุณครับ ตอนนี้กำลังจะเอากีต้าไปเช็คสภาพ + ทำความสะอาด ถ้าใครสนใจติดต่อได้นะครับผม :)

kybookie

• member
เหลือ 15,000 แล้วครับตอนนี้ต้องใช้เงิน ทำใจตัดราคา

Birra Alla Vita

• member
รีบเลยครับรุ่นพิเศษหายาก

kybookie

• member
รีบเลยครับรุ่นพิเศษหายาก

ขอบพระคุณครับคุณเบียร์

yokybear

• member
ผมเอาไปช่วยแชร์ในเฟสให้นะครับ ราคา 15,000 ถูกมาก เอาไปหากินคุ้มค่าสุดๆครับ

pong_3707

• member
15000 พร้อมเศส ด้วยไหมครับ

kybookie

• member
ผมเอาไปช่วยแชร์ในเฟสให้นะครับ ราคา 15,000 ถูกมาก เอาไปหากินคุ้มค่าสุดๆครับ

ขอบพระคุณครับ

kybookie

• member
15000 พร้อมเศส ด้วยไหมครับ

เคส ปิ๊กสิบกว่าอันแล้วก้สายแจ๊คถ้าอยากได้ผมให้เลยครับใช่ที่ติดต่อมาไหมเอ่ย ลดให้ขนาดนี้ผมอยากให้คนที่เพิ่งหัดได้ไปดูแลต่อคับ