Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: **ขายแล้วจ้า**ขายกีตาร์ Martin รุ่น DX1RAE Dreadnought มือสอง สภาพ 100 เปอร์เซน  (อ่าน 4918 ครั้ง)

GuitarHunter

• member
ดันต้อนร้บต้นเดือนครับ ราคานี้ประหยัดจากออกห้างไปกว่าสามพันเลยนะครับ

• member
ปรับราคาแล้วดันหน่อยจ้า

• member

nhoy

• member
นึกว่าปล่อยไปได้ตั้งนานแล้วนะครับน้า skywalker1628

DX1RAE ด้วยราคานี้ สภาพเช่นนี้ น่าเล่นมากครับ เป็นโอกาสดีแก่น้าๆ ผู้ที่สนใจเลยครับ

• member
ยังเลยครับน้า มีแต่มาคุยๆพอต่อรองราคาโอเค ยึกยัก จะแลกบ้างจะเอาเคสเพิ่มบ้างทั้งๆที่ตกลงราคากันแค่กีตาร์ ขอบคุณที่ช่วยเชียร์ครับ ติดต่อมาวันนี้มารับวันนี้เอาราคาพิเศษไปเลยครับ 17xxx

jah_ball

• member
ช่วยดันคาบ

• member

• member
ขายแล้วคร้าบบบบ ขอบคุณอคุลสติกไทยนะคร้าบบบบบ