Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้  (อ่าน 376 ครั้ง)

jah_ball

• member
ปิดกระทู้
« เมื่อ: มิถุนายน 12, 2015, 10:31:13 »
กีต้าร์โปร่งไฟฟ้าทรง D ยี่ห้อ simon and patrick All solid Show case mahog พร้อมเคส Gator

ไม้หน้า โซลิดแอนดรินอลแดรกปสรูซ
ไม้ข้างและหลัง โซลิดฮอนดูรัสมะฮอกกานี
นัท+แซดเดิ้ล เปลี่ยนเป็นกระดูกคัสตอมขึ้นรูปเรียบร้อยแล้วครับ เซ็ทอัพพร้อมเล่น (เพิ่งเปลี่ยนสายเมื่อวาน Elixer 12-53)
ภาคไฟฟ้า เป็นของ AER เสียงธรรมชาติ (มีวอลลุ่มและโทนในซาวด์โฮล) เปิดวอลลุ่มแค่ 1-2 ดังลั่นร้านครับ ฮ่าๆ

สาเหตุที่เปลี่ยน แค่อยากเปลี่ยนฟีลลิ่งในการเล่นครับ

ร่องรอยมีนิดหน่อยจากการใช้งานโดยรวมถือว่ายังใหม่ครับ

อยากหาแลกเปลี่ยน กีต้าร์ทรง OM / G มีสนใจหลายยี่ห้อครับ สนใจ Martin / Coleclark / Ayer