Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Line 6 Mobile In Portable Audio Interface ลาดกระบัง  (อ่าน 585 ครั้ง)

หนุ่มน้อย "อคู๊สติก"

• member
  • ดนตรีคือชีวิต แต่ไม่ไช่ทุกสิ่งในชีวิต ^^
ขาย Line 6 Mobile In Portable Audio Interface ลาดกระบัง
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 20:05:10 »
ขาย Line 6 Mobile in  มันคือ Line 6 Mobile In Portable Audio Interface  ทำให้ไอแพด ไอโฟน  (ที่ชาร์ตใหญ่) เป็น ออดิโออินเตอร์เฟต ใช้เเกะเพลงได้ครับ เลือกเอฟเฟคได้เยอะแยะมากมาย ใช้งานได้กว้างมาก  แต่ที่ผมขาย เพราะผมซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ เพราะเล่นแต่โปร่ง - -  ตอนซื้อกะเอามาอัดเสียงร้อง แต่มันอัดไม่ได้หรือผมอัดไม่เป็นไม่รู้  เอามาขาย มือสอง ถูกๆเลยครับ  ราคา  1300  (รวมส่ง)   โทรมาคุยกันได้เลยครับ  ตั้ม เดอะวินเนอร์อีส  ^^   0865991170     (รีวิวหาดูได้ตามยูทูปเลยครับ ราคามือ 1    3300  บาทไทย  ผมซื้อมาดูเฉยๆ  5 5 5 )

รูปครับ

ต้องขยันซ้อมให้มากกว่านี้ ๆๆๆๆๆๆๆ

หนุ่มน้อย "อคู๊สติก"

• member
  • ดนตรีคือชีวิต แต่ไม่ไช่ทุกสิ่งในชีวิต ^^
Re: ขาย Line 6 Mobile In Portable Audio Interface ลาดกระบัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2015, 07:24:33 »
up
ต้องขยันซ้อมให้มากกว่านี้ ๆๆๆๆๆๆๆ