Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หามือกีต้าร์โฟล์คมาร่วมทีมครับ  (อ่าน 1136 ครั้ง)

About it

• member
หามือกีต้าร์โฟล์คมาร่วมทีมครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 11:31:28 »
ผม (ร้องชาย) กำลังหาเพื่อนร่วมทีมโฟล์คที่ชื่นชอบสไตล์แนวเพลงคล้ายกันและความเข้าใจในการเล่นดนตรีโฟล์ค
โดยส่วนตัวเราชอบประมาณบริทร็อค บริทป๊อป อคูสติกร็อค แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ใช่ว่าจะเล่นแนวใดแนวหนึ่งซะทีเดียว ก็เล่นตลาดทั้วไป
แต่ก็ขึ้นอยู่กับแนวของร้านและลูกค้าซะมากกว่า ที่หาสไตล์ความชอบคล้ายกันจะได้เข้าใจกันและพร้อมที่จะลุยกันไปพร้อมๆกันได้ง่ายขึ้น
 ลองโทรหรือ line มาคุยกันก่อนได้ครับ ตอนนี้พอมีมือกลองติดต่อมาบ้างแล้ว ขาดมือกีต้าร์ถ้าพร้อมแล้วมีร้านที่ดูๆไว้บ้างแล้ว
ผมอายุ 26 อยากได้รุ่นๆใกล้เคียงกันจะได้สไตล์และเข้าใจคล้ายๆกัน มีประสบการณ์ และสามารถคอรัสได้ครับ 
ผมอยู่วัดพระศรีบางเขน ขอระแวกใกล้เคียงจะได้สะดวกต่อการซ้อมครับ

https://www.youtube.com/watch?v=mjnilK2aBfc

หนุ่ย
085-0490098
Line : nuiboonma

ลองมาคุยกันก่อนได้ครับหวังว่าจะได้ร่วมงานกันครับ