Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามน้าที่ใช้zoom h1 อัดเสียงครับ  (อ่าน 746 ครั้ง)

gizza

• member
คือผมใช้ zoom h1 อัดเสียงแล้วพอมาฟังปรากฎว่าอยู่ดีๆเสียงก็เบาไปเฉยๆเลยครับอยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับขอบคุณทุกท่านที่แนะนำนะครับ

pickpanther

• member
    • My Page
Re: รบกวนสอบถามน้าที่ใช้zoom h1 อัดเสียงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 21:38:36 »
ตอนที่บันทึกเสียงแนะนำปิด auto level ไว้แล้วปรับ level input เองครับ
FB/PickFingerstyle