Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปล่อย cpx 900nt / แลก รายละเอียดด้านในเลยจร้า(ปล่อยอีกรอบจร้า)  (อ่าน 2166 ครั้ง)

mathing

• member
ตามภาพเลยนะครับ ....ขอปล่อยไปทั้งที่ใจยังรัก  ที่19,000
เนื่องจากไม่ได้ใช้เขาอย่างคุ้มค่าสักที รู้สึกเหมือนซื้อมาเก็บ
รึน้าๆท่านใดมี กีต้ามาแลกก็นำเสนอได้นะครับ เป็นยามาฮ่า เจแปนได้ยิ่งดี..สนใจมากครับ
น้าๆท่านใดสนใจก็แวะเวียนมาชม  รึทดลองเสียงได้นะครับ..
ของอยู่รังสิต  หลังฟิวเจอร์...สภาพดีมากครับภาคไฟฟ้าแหล่ม...ผิดทีผมไม่ได้ไช้อย่างคุ้มค่าเอง
088-641-6440  รึอีกช่องทาง เฟสบุ๊ค  ก็    Fuu-afternoon  แอ๊ดมาได้เลยจร้าคุยกันได้

mathing

• member
Re: ปล่อย cpx 900nt / แลก รายละเอียดด้านในเลยจร้า(รูปพรึบ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 09:08:59 »
สนใจ มีไร มาแลกมาพูดคุยกันได้นะครับ......

mathing

• member
Re: ปล่อย cpx 900nt / แลก รายละเอียดด้านในเลยจร้า(รูปพรึบ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 11:03:49 »
สนใจยังไง......คุยกันนะครับ    รูปเพิ่มเติม หาช่องทางมาครับ เด๋วส่งตามไปให้นะครับผม

mathing

• member
นี่คือรูปปัจจันที่ใช้ประจำ...คือผมได้ซื้อปิคการ์ดจากน้าตะวันมาครับ แปะไว้อะครับ
คือมันโล่งๆอะครับเลยซื้อมาแปะไว้..ชอบมะชอบยังไงไปเอาออก ก็บอกเด้อ...

mathing

• member
Re: ปล่อย cpx 900nt / แลก (อีกครังครับผม)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2015, 17:53:21 »
โอ๊ะแอบแวะมาดัน...มะได้เข้าบ้านหลายวันเลย

mathing

• member
กลับมาปล่อยอีกรอบครับ ....... ตัวเดิม  คนเดิม

mathing

• member
ถ้าไงจะอัดคลิปเสียงมาเพิ่มเติมให้ครับ

mathing

• member
ดันหน่อยจร้า

mathing

• member
สนใจ ส่ง  ช่องทางติดต่อมาได้เลยนะครับ  เฝ้าบอร์ดทั้งวันครับ

mathing

• member
ดันกระจายจร้า

mathing

• member
รับแลกด้วยนะครับ

mathing

• member
แวะมาดันจร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา ราคามาคุยกันนะจ๊ะ

mathing

• member
รับแลกด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ + - ว่ากันได้ครับ

Birra Alla Vita

• member
มาช่วยหนุ่มหน้าใส แฟนสวย ดัน
ถ่ายรูปดีหมดแต่ลืมลงสเป็คเน้อครับท่านฟู

mathing

• member
มาช่วยหนุ่มหน้าใส แฟนสวย ดัน
ถ่ายรูปดีหมดแต่ลืมลงสเป็คเน้อครับท่านฟู

นั้นอะดี๊ลูกพี่