Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เรือรบหลวงของอเมริกา(Gibson J-45 )ปะทะกับเรือประจันบานของญี่ปุ่น(Dreadnaught FG-580  (อ่าน 8323 ครั้ง)

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
FG580 คุณค่าที่คุณคู่ควร
ถ้าอยู่ใกล้จะไปนั่งฟัง น้าอาโนลด์ เล่นครับ ผมคงจะดื่มจนลืมเมาไปเลยแหละครับ
รักเธอนะ....กีต้าร์

nco4433

• member
Gibson J-45  แน่นอนจริงๆ ครับ..ชอบๆๆๆๆ ;D

nhoy

• member
เดือนหน้าจะเพิ่มอุปกรณ์เป็นคอนเดนเซอร์ไมค์ Samson C2 ตัวเล็กๆยาวสำหรับจ่อกีต้าร์อย่างเดียวเสียงหน้าจะแจ๋วกว่านี้ครับ มีมิกเซอร์หนึ่งตัวเผื่อมีกีต้าร์เล่นมากกว่าหนึ่งตัวครับ.
ถ้าอยู่ใกล้ๆ แล้ว อยากจะไปลองด้วยจังเลยครับ

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
เดือนหน้าจะเพิ่มอุปกรณ์เป็นคอนเดนเซอร์ไมค์ Samson C2 ตัวเล็กๆยาวสำหรับจ่อกีต้าร์อย่างเดียวเสียงหน้าจะแจ๋วกว่านี้ครับ มีมิกเซอร์หนึ่งตัวเผื่อมีกีต้าร์เล่นมากกว่าหนึ่งตัวครับ.

+ 1      Taylor 314 CE
Finger Picking Style