Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีต้าร์สเปน paco castillo201 พร้อมกระเป๋าคู่ตัว  (อ่าน 5148 ครั้ง)

pol1

• member
กีต้าร์คลาสสิก Martinez รุ่น mcg 40s ไม้หน้าเเท้ solid spurce top สภาพ 90% เพิ่งเปลี่ยนสาย savares high tension ตัวนี้คอจะเล็กกว่ากีต้าร์คลาสสิกทั่วไป สามารถเล่นตีคอร์ดได้ เสียงออกเเนว ทุ้ม กังวาน เล่นfingerstyle โน้ตชัด กีต้าร์เสียงดังมาก ความรู้สึก เหมือนเล่นกีต้าร์โปร่ง เล่นง่าย สายต่ำ นัท ซัดเดิ้ล เป็นกระดูก มีเหล็กขันคอได้ เฟล็ตเต็ม พร้อม กระเป๋าของ martinez บุฟองน้ำสภาพใหม่  (ขายเเล้วครับ)

กีต้าร์ alhambra zero nutura เพิ่งซื้อมาจากร้าน music collection ของใหม่ราคา 8800 บาท สายที่ติดมาเก่า เปลี่ยนใหม่ 450 บาท เนื่องจากกีต้าร์ตัวนี้เป็นล็อตเก่า ที่เลือกตัวนี้เพราะไม้ งานประกอบ เสียง คอ เฟร็ต ดีกว่าล็อตใหม่ที่เข้ามา ก่อนซื้อตระเวนดูหลายสาขาหาตัวที่ดีที่สุด ตั้งใจเอามาเล่นลุยๆ เเทนตัวที่มี เเต่เสียดายความใหม่ เลยคิดว่าเก็บไว้ทำไม่ได้อย่างที่ตั้งใจ ก็ขายให้คนที่อยากได้ดูแลต่อไป ตัวนี้เสียงพุ่งมาก เบสดังดี เสียงมีบาลานซ์ดีทั้ง 6 สาย รับประกันว่าเป็นกีต้าร์ใหม่ซื้อจากร้านดังกล่าวจริง สามารถตรวจสอบได้ครับ ตัวกีต้าร์ไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้น ขอบคุณ acousticthai สำหรับพื้นที่ด้วยครับ (ขายแล้วครับ)

ขาย เคส Rockcase ของใหม่ ล๊อก 6 จุด กุญเเจ 2 ดอก (ขายแล้วครับ)

กีต้าร์คลาสสิค paco castillo 201 สเปน พร้อมกระเป๋าคู่ตัวสภาพใหม่ 95% up ราคาของใหม่ เเละ รายละเอียดอยู่ที่รูปสุดท้าย รับประกันว่าทั้งกีต้าร์และกระเป๋าไม่มีปัญหาใดใดทั้งสิ้น เป็นของใหม่เลยก็ว่าได้ ไม้หน้าเกรนไม้ตรงละเอียดเท่ากันทั้งเเผ่น ไม้ข้างเเละหลังลายสวย คอตรง เฟร็ตไม่มีสึกเลย เล่นง่าย ทัชชิ่งต่ำ นัทกับซัดเดิ้ลเป็นกระดูก ทุกอย่างสภาพเดิมๆ ไม่มีการดัดแปลงหรือเปลี่ยนอะไรกับตัวกีต้าร์เลย ตัวนี้เสียงดีมากเลือกจากที่ลองหลายตัว เสียงเบสหนา กลาง เเหลม ชัด เสียงดัง พุ่ง กว่าตัวอื่น ใครที่กำลังหากีต้าร์คลาสสิคสเปนเสียงดี ตัวนี้อยากให้มาลอง ไม่มีผิดหวังแน่นอน มาพร้อมกระเป๋าคู่ตัวกีต้าร์บุฟองน้ำอย่างหนา ขอขายราคา 8500 สนใจสอบถามโทร 0859560881

pol1

• member
Re: ขายกีต้าร์ martinez mcg 40s พร้อมกระเป๋า (ขายแล้วครับ)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2015, 13:37:56 »
 Martinez mcg 40s (ขายเเล้วครับ) ขอบคุณ acousticthai สำหรับพื้นที่ด้วยครับ

pol1

• member
Re: ขายกีต้าร์ martinez mcg 40s พร้อมกระเป๋า (ขายแล้วครับ)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2015, 09:02:44 »
กีต้าร์คลาสสิค alhambra zero natura เพิ่งซื้อมาจากตัวแทนจำหน่ายในห้าง ไม่กี่วัน ใครสนใจถามได้ โทร 092 9567770 ตอน 6 โมงเย็น จะลงรูปให้ดูครับ

pol1

• member
มีจองแล้วครับทั้งกีต้าร์ เเละ เคส รับของวันอังคาร ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงจะแจ้งให้ทราบครับ ขอบคุณครับ

pol1

• member
กีต้าร์ เเละ เคส (ขายแล้วครับ) ขอบคุณน้อง tuk ที่รับไปดูแลต่อ ขอให้มีความสุขกับกีต้าร์ตัวใหม่นะครับ ขอบคุณ acousticthai สำหรับพื้นที่ด้วยครับ

s.lucky

• member
ขอบคุณเช่นกันครับพี่พล กีต้าร์+เคส กริ้บมาก จะดุเเลอย่างดีครับ...^^
Acoustic Only...!

pol1

• member
Re: ขายกีต้าร์สเปน paco castillo201 พร้อมกระเป๋าคู่ตัว
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 19:59:51 »
 :)

s.lucky

• member
Re: ขายกีต้าร์สเปน paco castillo201 พร้อมกระเป๋าคู่ตัว
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2015, 23:31:49 »
Paco สภาพใหม่น่าเล่นมากๆครับพี่พล... ขายได้ไวๆครับ..

pol1

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2015, 06:46:40 »
Paco สภาพใหม่น่าเล่นมากๆครับพี่พล... ขายได้ไวๆครับ..
ขอบคุณครับน้อง tuk  ไปได้ตัวใหม่มาอีกตัว  เลยต้องปล่อยตัวนี้ เสียดายเหมือนกัน มีปัญหาเรื่องพื้นที่จัดเก็บ น้อง tuk สบายดีนะครับ

s.lucky

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2015, 23:54:07 »
ดันpaco งามๆอีกครั้งคับ เจ้าของคุยง่ายใจดี โทรเร้ย ...

nhoy

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 18:53:25 »
Paco 201 ดูจากภาพแล้วสวยงาม น่าเล่นมากครับ

pol1

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 15:48:31 »
ดันpaco งามๆอีกครั้งคับ เจ้าของคุยง่ายใจดี โทรเร้ย ...
Paco 201 ดูจากภาพแล้วสวยงาม น่าเล่นมากครับ
ขอบคุณ น้า s.lucky และ น้า nhoy ไม่ได้เข้ามาดูนานแล้ว ไปเปิดร้านที่ใหม่ ไม่ค่อยมีเวลา คิดถึงนะครับ
[/quote]

pol1

• member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 16:03:28 »
กีต้าร์ paco castillo 201 ขายแล้วครับ ขอบคุณ acousticthai ครับ