Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดครับ ขอบคุณ acousticthai มากๆครับผม  (อ่าน 14388 ครั้ง)

PAM

• member
Re: ขาย MARTIN D42 รับ เทรด กีต้าร์ทรงOM ส่วนต่างคุยกันครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2015, 22:43:55 »
ขายถึงสิ้นเดือนนะครับ

Teeraparp

• member
Re: ขาย MARTIN D42 รับ เทรด กีต้าร์ทรงOM ส่วนต่างคุยกันครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2015, 06:45:42 »
ลองเอามาแลกกันเล่นซักเดือนไหมครับ เผื่อจะได้แนวทางว่าชอบจริงหรือเปล่า Om อ่ะ ส่วนตัวตอนนี้ผมเล่นแต่ Taylor น๊ะ om42 ไม่ค่อยได้เล่น เท่าที่เจอมา หลายคนชอบ Om เพราะทรงครับ. ไม่ได้ชอบเสียง

PAM

• member
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2015, 15:24:38 »
ลองเอามาแลกกันเล่นซักเดือนไหมครับ เผื่อจะได้แนวทางว่าชอบจริงหรือเปล่า Om อ่ะ ส่วนตัวตอนนี้ผมเล่นแต่ Taylor น๊ะ om42 ไม่ค่อยได้เล่น เท่าที่เจอมา หลายคนชอบ Om เพราะทรงครับ. ไม่ได้ชอบเสียง
ขอบคุณพี่ Teeraparp มากครับพี่  ถ้ามีโอกาสผมก็อยากจะขอลองเจ้า om42 ดูสักครั้งว่ามันใช่ไหม ถ้ายังไงผมรบกวนขอเบอร์ติดต่อพี่นะครับ ขอบคุณมากครับพี่

Teeraparp

• member
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2015, 22:15:37 »
ที่เคยคุย line กันไงครับ

PAM

• member
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2015, 11:50:28 »
อัพหน่อยครับ

PAM

• member
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2015, 09:40:22 »
ขายถึงสิ้นเดือนครับ

PAM

• member
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2015, 11:50:37 »
ยังขายอยู่นะครับ

PAM

• member
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2015, 19:46:31 »
ขายถึงสิ้นเดือนครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2015, 22:02:12 »
เข้ามาชมอีกครับ และขออนุญาตเชียร์เลยครับสำหรับ D-42 สวยงาม น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับ
ขอให้ขายหรือเทรดได้ตามความต้องการนะครับ

จะอย่างไรก็ตามโดยส่วนลึกแล้ว ผมอยากให้น้า PAM เก็บไว้ใน Collection มากกว่าครับ

PAM

• member
เข้ามาชมอีกครับ และขออนุญาตเชียร์เลยครับสำหรับ D-42 สวยงาม น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับ
ขอให้ขายหรือเทรดได้ตามความต้องการนะครับ

จะอย่างไรก็ตามโดยส่วนลึกแล้ว ผมอยากให้น้า PAM เก็บไว้ใน Collection มากกว่าครับ
ขอบคุณน้าหน่อยมากๆ ผมคิดว่าจะขายถึงสิ้นเดือนนี้เพราะมีความจำเป็นต้องย้ายไปต่างจังหวัดครับ ถ้ายังอยู่ก็คงเก็บไว้ถือว่าเป็นเนื้อคู่ แต่ตอนนี้เริ่มเสียดายอย่างมาก อิอิ เล่นทีไรก็มีความสุข ขอบคุณน้าหน่อยที่ช่วยเชียครับผม
ขอบคุณพี่ Teeraparp มากๆนะครับเสียดายเวลามันไม่ได้ มีความจำเป็นต้องย้ายไปต่างจังหวัดจิงๆครับ ขอบคุณพี่มากที่ช่วยให้คำแนะนำต่างๆครับ

PAM

• member
อัพครับ

PAM

• member
ยังอยู่นะครับ

Thaiman Standard

• member
ขอลองเสนออีกทีครับ taylor 814ce ปี2012-2013 สภาพใหม่มาก ผมเพิ่มให้ 45,000.- line; nuttigger ขอบคุณครับ

PAM

• member
ขอลองเสนออีกทีครับ taylor 814ce ปี2012-2013 สภาพใหม่มาก ผมเพิ่มให้ 45,000.- line; nuttigger ขอบคุณครับ
ขอบคุณน้า Thaiman Standard อีกครั้งครับที่ให้ความสนใจ แต่ผมต้องเรียนน้าตามตรงครับว่าผมเป็นแฟน Martin ครับ ผมชอบในซาวของ Martin มากมันเลยไปฝั่ง Taylor ไม่ได้จิงๆครับ อีกอย่างผมกลัวไม่จบครับ ที่ต้องปล่อยเพราะต้องการไป OM 42 จิงๆครับ ถ้าเลยสิ้นเดือนนี้คงไม่ขายแล้วครับตามเหตุผลที่ให้ไว้ ขอบคุณน้า Thaiman Standard  มากๆจิงๆครับ

Thaiman Standard

• member
ชัดเจนมากครับน้าแพม ผมมีแต่gibsonกะTaylor อยากลองเล่นmartinดูบ้าง ยิ่งเห็นน้าแพมรักmartinขนาดนี้ ผมต้องหามาเล่นให้ได้ซักตัวแน่ครับ ขอบคุณครับ

PAM

• member
ชัดเจนมากครับน้าแพม ผมมีแต่gibsonกะTaylor อยากลองเล่นmartinดูบ้าง ยิ่งเห็นน้าแพมรักmartinขนาดนี้ ผมต้องหามาเล่นให้ได้ซักตัวแน่ครับ ขอบคุณครับ
:) :) :) :) :) :)

PAM

• member
สนใจสอบถามได้ครับ

PAM

• member
อัพหน่อยครับ

PAM

• member
ลดราคาขายถึงวันอาทิตย์นี้แล้วครับ ขอบคุณครับ

nhoy

• member
น้าๆ ที่มอง D-42 อยู่คงต้องรีบแล้วนะครับ น่าเล่นน่าสะสมมากๆ ขออนุญาตเชียร์ครับ

ป.ล. เรียนน้า PAM
       ผมว่าถ้าน้า PAM เก็บ D-42 ตัวนี้ไว้ ก็น่าภูมิใจครับ กีต้าร์ที่เราเล่นแล้วมีความสุข เราชอบ ก็เป็นกีต้าร์ที่ดีที่สุดสำหรับเราแล้วครับ
       จริงๆ แล้ว ผมสนับสนุนให้เก็บตัวนี้ไว้ตั้งแต่แรกเลย ผมว่าน่าเสียดายที่จะปล่อยออกไปครับ
       แต่จะอย่างไรก็ตามไม่อยากที่จะขัดความต้องการของน้า PAM ครับ ขอให้ขายหรือเทรดได้ตามกำหนดเวลานะครับ