Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งจะได้จับโปร่งDolce ครั้งแรกของน้องแถวบ้านคับ ช็อคคับ  (อ่าน 16924 ครั้ง)

Mook :)

• member
มะฮอกกานี เสียงย่านกลางพุ่ง สูงกับต่ำไม่เด่นก็จริง แต่มันได้ความ"สาก"ของไม้แบบเต็มๆครับ
Gibson les paul นี่เปลี่ยนเป็นไม้อื่นไม่ได้กันเลย
มันสาก ได้ใจจริงๆ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!

น้องมุกชอบสากเหรอ เอาครกด้วยมะ  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

• member

น้องมุกชอบสากเหรอ เอาครกด้วยมะ  ;D
เติมน้ำแข็งนิดหน่อย อร่อยเลย อิอิ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Montra

• member
ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ครก  + สาก   ใส่น้ำแข็ง

โป๊กๆ เลย  อิ อิ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
5555555555555

paka1

• member
Dolce เจ๋งมากๆครับ คอใหญ่ไปนิดหน่อยสำหรับผม แต่รวมๆ แบบว่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อยากเสพดนตรี เคล้านารีแนบเคียงกาย

• member
ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ครก  + สาก   ใส่น้ำแข็ง

โป๊กๆ เลย  อิ อิ
คล้ายๆ โค้ก ค่ะน้ามนตรา อิอิ

Bukjay

• member
บร๊ะ แต่ก่อนเคยเห็นแค่ 2 รุ่น บัดเดี๋ยวนี้มาเป็น 5 แล้วหรือ เติบโตไวมั่กๆ แล้วก็เป็นปัญหาให้คิดหนักอีกแล้วว่าจะสอยตัวไหนของเค้าเพิ่มดี

AGP8x

• member
  • Beginner '
tonewoods chart  ของเทเลอร์ครับ  แสดงไม้แต่ละชนิดว่าตอบสนองค่าความถี่อย่างไร  ขนาดไหนกันบ้าง  ดูประกอบการเลือโทนวูดส์ครับ

รอเล่นเก่งก่อนครับ ค่อยหามาเล่นบ้าง ( ปล.ชอบหัวกีตาร์ของ dolce สวยกว่า veelah อิอิ )

แต่ Chart ชัดมากครับ

auttarin

• member
เปงกีต้าร์ที่ดีที่สุดเท่าทีผมเคยมีมาเสียงอิ่มมีคาแรกเตอมีวิญญาณมากคับผมถอย allsolid dolce มารักมากคับ

auttarin

• member
เปงกีต้าร์ที่ดีที่สุดเท่าทีผมเคยมีมาเสียงอิ่มมีคาแรกเตอมีวิญญาณมากคับผมถอย allsolid dolce มารักมากคับ

auttarin

• member

Rut_pro

• member
มีโอกาสต้องอุดหนุนแน่นอนครับ จะเก็บไว้ในฐานะกีต้าร์แบรนคนไทย 555

Gunso

• member
กะลังเก็บตังอยู่^^