Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งจะได้จับโปร่งDolce ครั้งแรกของน้องแถวบ้านคับ ช็อคคับ  (อ่าน 16923 ครั้ง)

winnie

• บุคคลทั่วไป
ระวังของขาดตลาดเหมือนอีกเจ้านะครับ 555+ เดี๋ยวก็มีของไม่มีของสลับกันสองแบรนด์นี้ อิอิ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
Made in China 100% ครับ
แต่เป็น Brand ที่ผมสั่งขึ้นมาเอง
โดยเลือกโรงงานที่คิดว่า OK สุด
จากที่เดินลองในงานกว่า 100 booth

ดีใจที่ชอบครับ

ขอบคุณครับ
โห้ มาลุยตลาดเองเลย  ต้องอุดหนุนซะแล้วงานนี้
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
Made in China 100% ครับ
แต่เป็น Brand ที่ผมสั่งขึ้นมาเอง
โดยเลือกโรงงานที่คิดว่า OK สุด
จากที่เดินลองในงานกว่า 100 booth

ดีใจที่ชอบครับ

ขอบคุณครับ
โอ้โห เจ้าของแบรนมาเองหรือครับนี่ ถ้าเป็นของคนไทยผมคงต้องหาไว้ซักตัวแล้วครับ
MUGEN_guitar_SHOP

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
โอ้โห เจ้าของแบรนมาเองหรือครับนี่ ถ้าเป็นของคนไทยผมคงต้องหาไว้ซักตัวแล้วครับ

เห็นด้วยครับ น้าตั๊ม อุดหนุนคนไทย ถ้าทำตลาด ดี ๆ นี้ วีระ หนาวแน่

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
มีทรงจัมโบ้มั้ยครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

น้าตั้ม มูเก้น

• member

เห็นด้วยครับ น้าตั๊ม อุดหนุนคนไทย ถ้าทำตลาด ดี ๆ นี้ วีระ หนาวแน่
นั่นสิครับน้ามนตรี วีล่า แบรนไต้หวัน ส่วนเจ้าตัวนี้แบรนไทย ราคาถูกแต่คุณภาพคับแก้วน่าสนับสนุนยิ่งนัก 
MUGEN_guitar_SHOP

Dog Never Lie

• member
ติดปรีมาครับน้าเล็กซ์เป็นของ Fishman รุ่น ISYS+ สูงกว่าวีระมาหนึ่งรุ่น
It's my...

Anat

เครียดเลยนะเนี่ย
ถ้ามี GA แบบเต็มๆ All Solid แบบ ไม่คัท
อยากได้อ่ะ   หามานาน
ทำไมมีแต่ cutaway จ๊ะ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
ถ้ามี GA แบบเต็มๆ All Solid แบบ ไม่คัท

ท่าทางอาจารย์จะได้สมาชิกใหม่เข้าบ้านแน่ ๆ อิอิ..  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Anat

มีแนวโน้มสูงมากเลยครับ  น้าพระจันทร์
เดี๋ยวนี้ไม่มีปัญญามองกีต้าร์ hi-end เลยจร้า

KAMIRNLD

• member
  • wish you were here.
แจ่ม ครับ )

winnie

อยากได้ GA แบบ Cutaway >_<

nco4433

• member
อ้อ..ท่าน จขกท. แอบทิ้งบาว .....ที่แท้มาเสพสมกับสาว Dolce นี่เองครับ...อิอิอิ ;D

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
เดี๋ยวผมรอสอย ทรง Ga ดีกว่า...............อิอิ

ผมว่าถ้า จุดบอกตำแหน่ง ถ้ามันเล็กว่านี้ ผมว่าจะดูสวยขึ้นนะครับ

Montri

• member
สั้ง รุ่น ลิมิตเตด อีกสักรุ่นมั่ยครับ อาจารย์ ผมเอาด้วยคน อิอิ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
สั้ง รุ่น ลิมิตเตด อีกสักรุ่นมั่ยครับ อาจารย์ ผมเอาด้วยคน อิอิ

มาแล้ว................พายุ...............อิอิ

Mod Folk

• member
    • http://www.modguitartutor.com/
เอ้าเสี่ยเก่งจัดมาตัวนุงครับ...ผ่อนยันลูกบวช....
ดนตรีเป็นสิ่งสวยงาม

winnie

รูดบัตรผ่อนได้ใช่ไหมครับ อิอิ รอ GA cutaway อย่างเดียวแหละครับตอนนี้...

KRiS

• member
จะหาซื้อได้จากไหนอ่ะครับ กำลังสนใจหาลูกใหม่ซักตัวอยู่ อิอิ

gungg

• member
ทรงเบบี้มีภาคไฟฟ้าไหมครับ
แล้ว bolt on neck แบบ Baby Taylor
หรือ set neck แบบโปร่งทั่วไปครับ ?