Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Martin DRS2 All Solid พร้อม Fishman สภาพ 95 %up ขายแล้วครับ  (อ่าน 4085 ครั้ง)

neewclear

• member
 ลดราคากันสุดติ่ง กระดิ่งแมวกันไปเลย เหลือ 20,000 บาทถ้วน  ครับ ขายไม่ได้ก็คงเก็บแล้วครับ   ใครอยากมี All solid ตัวแรกที่เสียงได้ตามสไตล์ของ Martin งานดี เสียงดี  ขายต่อก็ไม่เจ็บแน่ครับกับราคานี้ ( แต่ผมร้องไห้หนักมาก555) เชิญครับ      Martin DRS2 All Solid พร้อม Fishman ติดจากโรงงาน สภาพ 95 %  up  เล่นแต่ในบ้าน  ซุ่มเสียงเบสแน่น ใสเด้ง กังวาน  ตามสไตล์ Martin   พร้อมฮาร์ทเคส ลายเคปล่า Crossrock   สนใจติดต่อ 084-4276981  นิว   สะดวกแถวพระราม 2 , สมุทรสาคร หรือนัดกันได้ครับ   

neewclear

• member
รูปเยอะครับ ทุกมุม กันไปเลย

neewclear

• member
อีกนิดครับ  เสียดายเหมือนกัน  แต่กำลังแปรสินทรัพย์เป็นทุนครับ 555

neewclear

• member
ขออนุญาติดันๆๆ  ครับ  ปรับราคาลงแล้ว พอดีสนในของของน้าๆที่ขายอยู่ครับ

teeee

• member
สนใจครับ แต่ไม่มีเคสของคู่ตัวเหรอครับ

neewclear

• member
ตอนที่ได้มา  ได้มากับเคสเก่าๆอะครับ  เจ้าของเก่าเค้าขายเคสไปแล้วช่วงร้อนเงิน  ผมเลยหาเคสใหม่ให้เค้า  เป็น Cross rock แข็งแรงครับเป็นไฟเบอร์อย่างดี และสวยครับ สภาพใหม่จริงๆครับตัวนี้   ยังเสียดายเหมือนกัน แต่กิเลสมันเยอะครับ 555

neewclear

• member
ดันๆ ยามค่ำครับ

neewclear

• member
ลดแบบ สุดติ่งกระดิ่งแมว 20,000 ถ้วน  กันไปครับ   ขายไม่ได้คงเก็บแล้วครับ     Martin All Solid  พร้อม Fishman สภาพใหม่ๆ
ถูกที่สุดแล้วครับใน 3 โลก  ขายต่อก็ไม่เจ็บแน่นอนครับ  กำลังหน้ามืด ระดมทุนๆ     ขอบคุณครับ

itommm

• member
  • "น้อย แต่ มาก"
รับแลกไหมน้า?

neewclear

• member
ขอขาย ระดมทุนก่อนครับ ถ้าของที่อยากได้ไปก่อน ก็คงหยุดขายครับ

Dawrin505

• member
 :) ;) :D  เห็นราคาแล้วสงสารคนขายเลย...ยังงัยก็ขอให้ขายได้เร็วๆครับ!

CalmForHappy

• member
  • YAMAHA และ K.YAIRI
 :oสวยมากใครได้ไป โค-ตะ-ระ ม-หา คุ้ม กับราคานี้
กีต้าร์มหาเวทดูดดาว

polio_art

• member
ส่งต่างจังหวัดไหมคับ

neewclear

• member
มีจองมาแล้ว 2 คิว  แล้วครับ  เด่วได้เรื่องยังไงจะแจ้งให้ทราบนะครับ   ผมก็เสียดายเหมือนกันครับ น้า Dawrin  , น้าCalm for happy  แต่หน้ามืดกำลังระดมทุนครับ  คิดซะว่าเราได้กำไรเป็นการเล่นละกัน    ลงหลายวันละเงียบมาก เลยมึน ลด ราคาสุดท้ายกันไปเลย ผมว่าสภาพแบบนี้ถูกที่สุดใน 3 โลกแล้วนะ  รับสายแทบไม่ทัน (แต่ในใจร้องไห้หนักมาก 55 )   

Birra Alla Vita

• member
กรรม ทำไมมาเอาป่านนี้น้อ
 เงินหมดไปแล้ว :'( ร้องไห้ปานกลาง

neewclear

• member
Re: Martin DRS2 All Solid พร้อม Fishman สภาพ 95 %up ขายแล้วครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 29, 2015, 19:15:22 »
ขอบคุณพี่อั๋น มากนะครับ   และขอบคุณอคูสติกไทย ครับ