Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Lakewood M31CP ** ปิดการขายจ้า ขอบคุณน้าๆทุกๆท่านครับ ^^  (อ่าน 4171 ครั้ง)

The nate

• member
** ปิดการขายจ้า ขอบคุณน้าๆทุกๆท่านครับ ^^
** ปิดการขายจ้า ขอบคุณน้าๆทุกๆท่านครับ ^^

รายละเอียด
Lakewood รุ่น M31CP   Made in Germany
มาพร้อมกับ Hiscox case  Lakewood logo
ภาคไฟฟ้า L.R. Baggs Anthem จากโรงงาน

M-31 CP - Grand Concert Model with cutaway and pickup system

Natural Series
Model name: M-31 CP Body shape: Grand Concert
Top: AAA European spruce
Back & Sides: Indian rosewood AA (Style 31)
Neck: Mahogany
Cutaway: soft (round)
Soundhole rosette: Wooden core (matching back & sides) with purflings
Headstock: Flat headstock
Fingerboard: Ebony
Neck width at nut: 46 mm (1.81 inch) ** หมายเหตุ คอตัวที่ลงขายมีขนาด 43 mm ทางตัวแทนสั่งมาเพื่อให้เหมาะกับขนาดมือคนไทย
Scale length: 650 mm (25.6 inch)
Pickup system: L.R. Baggs Anthem
Tuners: Schaller M6 chrome with rosewood buttons
Finish: open-pored satin gloss (natural finish)
Case: Hiscox Lakewood hard case

-------------

รอยตำหนิ ปิ๊ก

ขอบคุณมากครับ

The nate

• member
รูปและ spec เพิ่มเติมจากทางผู้ผลิต
http://www.lakewood-guitars.com/guitar_details.php?series=natural&model_id=m-31cp

TOM1869

• member
แฟนน้องจัง อย่ารีรอ แค่ กล่อง ก็หลายตังแล้วจ้า
Line id: 081-8718003

Na_Jorn_Chiangmai

• member
    • แค่มีความสุข...กับสิ่งที่เราเล่น...ก็พอแล้วครับ
 :oใจสั่นมากถึงมากที่สุดครับ
 ;Dต้องมีเป้าหมายอะไรที่ใหญ่กว่านี้แน่เลยครับ
ถึงยอมตัดใจปล่อยสุดที่รักตัวนี้ออกไปครับ

The nate

• member
แฟนน้องจัง อย่ารีรอ แค่ กล่อง ก็หลายตังแล้วจ้า
  ขอบคุณน้า TOM มากๆที่แวะเข้ามาเยี่ยมเยียนนะครับ ^^

The nate

• member
:oใจสั่นมากถึงมากที่สุดครับ
 ;Dต้องมีเป้าหมายอะไรที่ใหญ่กว่านี้แน่เลยครับ
ถึงยอมตัดใจปล่อยสุดที่รักตัวนี้ออกไปครับ
ขอบคุณที่แวะเข้ามาทักทายนะครับน้า    ใช่ครับ ต้องปล่อย เพื่อเป้าหมายใหม่ และใหญ่มาก ตอนนี้ผมยังไม่มีบ้านอยู่ครับ 555++  ช่วยเหลือน้องคนนี้ด้วยนะครับ

nhoy

• member
น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับ ขออนุญาตเชียร์ครับ

The nate

• member
น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับ ขออนุญาตเชียร์ครับ
ขอบคุณน้าหน่อยมากๆครับ อุตส่าห์สละเวลาเพื่อเข้ามาทักทายตลอดเลย ^^

jewaros

• member
นานๆ จะเห็นยี่ห้อนี่ครับ สวยครับ ขอให้ปล่อยได้ไวๆ นะครับ

The nate

• member
นานๆ จะเห็นยี่ห้อนี่ครับ สวยครับ ขอให้ปล่อยได้ไวๆ นะครับ
  ขอบคุณมากๆเลยครับที่เข้ามาทักทายนะครับ ^^

SMIL3xD

• member
แอบเสียดายรอยปิ๊กมากๆคับ
แต่ก็สามารถให้ช่างซ่อมได้ง่ายๆอยู่ดี

เชียร์เลยคับใครสนใจอยู่ ขอบอกว่าคุ้มมาก

ช่วยดันคับ

The nate

• member
SMIL3xD - ผมว่า รอยปิ๊ก ไม่ต้องซ่อมหรอกครับ เท่ห์ดี ใช้อย่างไรมันก็มีอยู่แล้ว รอยพวกนี้ ถ้าซ่อมมากลัวว่าผิวจะเสีย ไม่เนียนเหมือนเดิม แต่ก็แล้วแต่ความคิดแต่ละคนครับ    ขอบคุณที่แวะมาเชียร์และทักทายกันนะครับ ^^

The nate

• member
สนใจ อย่างไร คุยราคากันได้นะครับ ^^

TOM1869

• member
รอยแบบนี้ เล็กน้อยมากเมื่อเทียบกับราคา เอามาขายในงาน 28 นี้ สิครับ

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=50347.0
Line id: 081-8718003

The nate

• member
Re: Lakewood M31CP Made in Germany ลดราคาถูกที่สุดเพียง 5X,XXX เท่านั้น !!!
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 19:14:06 »
รอยแบบนี้ เล็กน้อยมากเมื่อเทียบกับราคา เอามาขายในงาน 28 นี้ สิครับ

http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=50347.0
   ขอบคุณครับน้า ที่ช่วยแนะนำเป็นทางเลือก  หากผมว่างผมไปแน่นอนครับ อยากไปพบปะพูดคุยกับน้าๆเช่นกันครับ จะหิ้วตัวนี้ไปให้ลองกัน ^^

bnooky

• member
Re: Lakewood M31CP Made in Germany ลดราคาถูกที่สุดเพียง 5X,XXX เท่านั้น !!!
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 22:05:33 »
กีตาร์สวยจังครับ เห็นแล้วแอบเคลิ้ม...

The nate

• member
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 12:14:54 »
กีตาร์สวยจังครับ เห็นแล้วแอบเคลิ้ม...
  ขอบคุณมากครับพี่ ที่สละเวลาเข้ามาทักทายกันนะครับ ^^

The nate

• member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 26, 2015, 23:31:51 »
ปิดการขายจ้า  ............. ขอบคุณน้าๆ ทุกๆท่านนะครับ ^^
ปิดการขายจ้า  ............. ขอบคุณน้าๆ ทุกๆท่านนะครับ ^^