Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ Tab เพลง minuet ของ sungha หน่อยค่ะ  (อ่าน 1803 ครั้ง)

LAMUR

• member
ขอ Tab เพลง minuet ของ sungha หน่อยค่ะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 19:15:03 »
ขอ Tab เพลง minuet ของ sungha หน่อยนะค่ะ (Alex ver.) เล่นเพราะมากเลย
ใครมีช่วยหน่อยนะคะ

mail : [email protected]

Phongphak

• member
Re: ขอ Tab เพลง minuet ของ sungha หน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 20:32:31 »
อยากได้เหมือนกันครับ...แต่รู้สึกจะต้องซื้ออ่ะครับ เค้าขายอย่างเดียว :(

ใครมีกฌขอด้วยครับอยาก ได้ [email protected]