Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Guitar โปร่ง ยี่ห้อ LAG T400DCE พร้อมกล่อง (ขายแล้วครับ)  (อ่าน 2589 ครั้ง)

tingvino

• member
กีตาร์ โปร่งไฟฟ้า Lag รุ่น TOP LAG T400DEC พร้อมกล่อง

ลดเหลือ 12000 บาทครับ  ซื้อมา 2 หมื่นกว่า เก็บมากกว่าเล่นครับ ของอยู่ที่ อ.เมือง ชลบุรี ครับ หลังเซ็นทรัล  มีแอมป์ให้ลองก่อนซื้อครับ

ระเบียง

• member
น่าโดนมากครับ..// รีบเก็บตังๆ หามานานแล้วครับ555 ;D ;D ;D

Birra Alla Vita

• member
ถ่ายได้สวยมากครับ ออกไวแน่ตัวนี้

nine1441

• member
เป็นกีตาร์ที่สวยมากราคาดีด้วยช่วยดันครับ ออกไวเเน่ๆ

ระเบียง

• member
ก่อนวันที่ 15 นี้ถ้ายังไม่ออกผมสอยแน่ เงินออกพอดี//อย่าเพิ่งไปอยู่กับใครก่อนน๊าาา ;D ;D ;D

อานะจัง

• member
  • แก้ไขชื่อจาก Lekjang2513 เป็น "อานะจัง"
Re: ขาย Guitar โปร่ง ยี่ห้อ LAG T400DCE พร้อมกล่อง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 04:50:39 »
ส่ง ตจว.ไหมครับ
ขอไลน์หน่อยครับ Lekjang2513
Lekjang2513

nine1441

• member
ก่อนวันที่ 15 นี้ถ้ายังไม่ออกผมสอยแน่ เงินออกพอดี//อย่าเพิ่งไปอยู่กับใครก่อนน๊าาา ;D ;D ;D

ราคานี้คงอยู่ไม่นานแน่ๆเลยครบน้า  ผมว่ารีบๆก่อนวันที่ 15 เถอะครับ 5555  ผมเห็นยังอยากได้มาเพิ่มอีกซักตัว  ราคาดีมาก สภาพก็สวยจริงๆ

ระเบียง

• member

ราคานี้คงอยู่ไม่นานแน่ๆเลยครบน้า  ผมว่ารีบๆก่อนวันที่ 15 เถอะครับ 5555  ผมเห็นยังอยากได้มาเพิ่มอีกซักตัว  ราคาดีมาก สภาพก็สวยจริงๆ

คงจะแย่น่าดูถ้าเป็นอย่างนั้นน่ะครับTT ไลน์ผม Taranont ฝากคุณTING ติดต่อมาด้วยนะครับ

Chomp

• member
  • Anybody who plays guitar is a friend of mine
Guitar โปร่ง ยี่ห้อ LAG T400DCE พร้อมกล่อง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 23:47:13 »
 ;D
►Lag T400 DCE 5 PRESETS AND FLAT SOUND DEMO

►Lag dreadnought T400 DCE
Music is my Life

tingvino

• member
ขายแล้วครับ

ระเบียง

• member
หว่าา  เสียดายจัง555 ยินดีด้วยนะครับ  :) :) :)