Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการซื้อกีต้าร์ทรง parlor (พาเลอร์) 12 เฟลต!! งบไม่เกินหนึ่งหมื่นบาทครับ ^ ^  (อ่าน 3982 ครั้ง)

sukasame@iyoma

• member
  • ..ทุกชีวิตดิ้นรน ค้นหาแต่จุดหมาย ใจในร่างกายกับไม่เจอ...
ได้แล้วครับ ขอบพระคุณ Acousticthai.net มากๆครับ ^ ^
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 11, 2015, 23:24:25 »
ผมเข้าใจท่าน sukasame อย่างแรงเลยครับ  ผมเองก็รูปร่างเหมือนคนท้อง 11 เดือนแถมแก่แล้ว  เลยค้องหันมาเล่นไซส์ที่มันโอบพอได้ไม่ค้ำพุงนัก สำหรับผม 000 กำลังดี เสียงไม่บางไป เลือกรุ่นดีๆสเปคไม้ดีๆเสียงหนาใช้ได้เลย ส่วนที่ท่านขอแบ่งนั้นไม่ใช่ใจดำนะครับ  แต่มันรักทุกตัวเลยยังตัดใจไม่ได้  ตอนนี้ตัวโปรดเป็น All Solid Mahog - Martin 000-15 SM Slot Head 12 frets  กำลังรอให้ถูกหวยแล้วจะไปถอยน้องมาร์ 000-28 VS 12 frets slotted head มากอดสักตัว หากไม่ถูกหวยคงไม่มีปัญญาครับ...5555
:) :)555+ กีต้าร์แต่หล่ะตัวที่น้ากล่าวมา กีต้าร์ในฝันผมเลยตอนนี้ ถึงแบ่งจริง ผมก็คงไม่ไหว แค่หมื่นต้นๆ ขอแล้วขออีก วันนี้ก็อดตามเคยติดลูกค้าไปไม่ทันแล้ว sigma 000-28 VS 12 frets slotted head  โทรถามเขาซ่ะดิบดี ^  ^" :-[ :-[ :-[

uncle nok

• member
แนะนำตัวนี้ครับ hohner er1-mo ผมใช้อยู่เสียงดีมาก (ตัวขวามือ)ส่วนร้านขายหาดูในเน็ตครับ