Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายYAMAHA F-G150ป้ายแดงวินเทจเสียงดีมากขายด่วนไม่แพงคุยง่าย  (อ่าน 10777 ครั้ง)

upandaway94

• member
    • Facebook
ขอให้เรื่องจบด้วยดีนะครับน้า steinberger ครับ เอาใจช่วย

yootapong

• member
นายชาตรี นายได้ทำบาปกรรม ติดตัวไว้เรียบร้อยแล้วครับ
ต่อไป นายจะต้องโดนเขาทำแบบนายทำ เป็นแสนเป็นล้านเท่าแน่นอน

นำมาคืนให้น้า steinberger ซะ

Heater

• member
เลวและชั่วสิ้นดี
น้า steinberger เอาเรื่องให้ถึงที่สุด อย่าให้มันไปทำกับคนอื่นได้อีกครับ แล้วจะได้บุญกุศลที่ไม่ปล่อยเปรตบนดินไปทำความชั่วให้คนอื่นอีก

payboy

• member
เป็นโอกาสดีแล้วจะได้ไม่เสียอนาคต...โอนคืนไปเถอะครับ

เอาใจช่วยน้า steinberger ครับ

steinberger

• member
ขอบคุณน้าๆทุกท่านในบ้านที่ให้กำลังใจผมมาโดยตลอดครับ สำหรับคนที่โกงไป ปิดเบอร์ ปิดเฟสหนีไปแล้วครับ มีอยู่สองทางนะครับ 1.คืนเงินแล้วรับสารภาพแบบลูกผู้ชายเรื่องจะไม่ถึงตำรวจ 2.ไม่คืนเงิน เรืื่องจะยาวตำรวจจะตามตัวที่บ้านและเป็นประวัติที่ไม่ดี ปล.คิดเอาเองนะจะเลือกแบบไหน

Dokdiao

• member
จัดการขั้นเด็ดขาดไปเลยครับ อย่ารีรอเลย

ชัย

• member
ได้รับการติดต่อกลับไหมครับน้า
คืบหน้าไหม เป็นคดีความยังครับน้า

h5555

• member
หวังว่าสังคมพรรคพวกเขาในสมุทรสาครก็คงทราบเรื่องกันบ้างแล้ว  ยังไงก็ช่วยบอกเจ้าตัวมาเคลียร์ด้วยนะครับ  จะได้จบลงด้วยดี

Wut19

• member
คืนเงินเขาเถอะ เรื่องจะได้ไม่บานปลาย  เอาใจช่วยน้า steinberger ครับ

steinberger

• member
วันนี้ผมให้เวลา ถึง16.30น. ไม่คุยกันให้รู้เรื่อง เดี๋ยวตำรวจจะมีหมายเรียกนะครับ

rattanachotrp

• member
พักหลังๆผมไม่ได้ติดตามเลย เห้ออ

ว่าแล้วต้องเป็นแบบนี้ ยังไงน้าทินกรลงข้อมูลต่างๆรูปจริงของผู้โกงทุกเว็ปเลยครับ เป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นแล้วเสียหายจริง ไม่เข้าข่ายหมิ่นประมาทแน่นอนครับ ลงรูปไปทุกๆที่ ถ้าคิดจะโกงแบบนี้นะ เอาให้ไม่ได้ที่เดินเลยครับ

manumao

• member
ติดตามด้วยครับเผื่อโดนกับตัวเองคอวินเทจด้วยกัน

pharaoh

• member
    • ซื้อขายหมา
เป็นงัยเเล้วมั่งครับ

steinberger

• member
ตำรวจกำลังตามครับ

Spunperee

• member
ไม่ได้เข้ามานาน
ทำไปเถอะครับ จะได้ไม่เป็นเยี่ยงอย่างให้คนอื่นทำบ้าง อย่าให้วงการกีต้าร์ต้องมีคนแบบนี้เข้ามาหากิน ทำให้คนที่กำลังสนใจกลัวไม่กล้าเข้ามา