Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Recording King ทรง D รุ่นที่เป็น All solid ครับ  (อ่าน 2901 ครั้ง)

SidawonS

• member
ตามหา Recording King ทรง D รุ่นที่เป็น All solid ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 03:17:55 »
น้าๆท่านใดกรุณาแบ่งปันกันเล่นรบกวนลงรูป ราคา หรือข้อมูลติดต่อกลับได้เลยครับ
ขอบพระคุณครับผม :)

s.lucky

• member
Re: ตามหา Recording King ทรง D รุ่นที่เป็น All solid ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 11:38:12 »
เจอเนื้อคู่ไวๆครับคุณสโนว์..^^
Acoustic Only...!

kornguild1

• member
  • กระบี่อยู่ที่ใจ แค่กิ่งไผ่ก็มีคม
Re: ตามหา Recording King ทรง D รุ่นที่เป็น All solid ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 13:55:35 »
น้าsidawons ที่ cover เพลงเงาของ bodyslam ป่ะครับ
ม่วนแท้เหลา

SidawonS

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 19:55:36 »
เจอเนื้อคู่ไวๆครับคุณสโนว์..^^
ขอบคุณครับพี่แต๊ก :D สบายดีนะครับพี่ ^^

SidawonS

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 19:57:40 »
น้าsidawons ที่ cover เพลงเงาของ bodyslam ป่ะครับ
ครับผม สวัสดีน้า kornguild1 ด้วยครับ
น่าจะสี่ปีเข้าไปแล้วคลิปนั้น 555 ขอบคุณที่รับชมนะครับผม ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค้าบ ^^

kornguild1

• member
  • กระบี่อยู่ที่ใจ แค่กิ่งไผ่ก็มีคม
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 20:45:58 »
ครับผม สวัสดีน้า kornguild1 ด้วยครับ
น่าจะสี่ปีเข้าไปแล้วคลิปนั้น 555 ขอบคุณที่รับชมนะครับผม ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค้าบ ^^
.
ใช่จริงๆด้วย คลิปนั้นผมชอบมากครับ พยายามเล่นตามจนถึงปัจจุบัน ยังไม่จบเพลงเลยครับ555 ไม่ทราบว่ายังมีผลงานออกมาอีกมั้ยครับ และจะติดตามผลงานได้อย่างไรครับ สุดท้าย ขอให้หาได้เร็วๆในราคาที่ถูกใจน่ะครับ รบกวนแค่นี้น่ะขอบคุณครับ
ม่วนแท้เหลา

SidawonS

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 15:37:42 »
.
ใช่จริงๆด้วย คลิปนั้นผมชอบมากครับ พยายามเล่นตามจนถึงปัจจุบัน ยังไม่จบเพลงเลยครับ555 ไม่ทราบว่ายังมีผลงานออกมาอีกมั้ยครับ และจะติดตามผลงานได้อย่างไรครับ สุดท้าย ขอให้หาได้เร็วๆในราคาที่ถูกใจน่ะครับ รบกวนแค่นี้น่ะขอบคุณครับ
ค่อยๆฝึกไปเรื่อยทีละนิดนะครับผมเชื่อว่าวันนึงน้าkornguild1 เล่นได้แน่ครับ เพลงนั้นแรกๆผมหลุดกระจายเลยครับ 555
ตอนนี้ยังไม่มีผลงานแบบนี้ออกมานะครับ แต่เร็วๆนี้จะมีเพลงที่ทำกับวงเพื่อนๆมาให้ฟังกันแล้วผมจะรีบมาแจ้งนะครับ ถ้าคิดถึง เสิร์ชคำว่า SidawonS ดูงานเก่าไปพลางๆก่อนนะครับ สุดท้ายขอบคุณน้า Kornguild1 ที่ช่วยเชียร์ค้าบ ขอบคุณครับ :D

SidawonS

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 15:39:36 »
น้าๆท่านไหนสนใจแบ่งปันผม ลงรายละเอียดได้เลยครับ ขอบคุณครับ :D

s.lucky

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 22:41:09 »
ขอบคุณครับพี่แต๊ก :D สบายดีนะครับพี่ ^^

สบายดีค้าบผม....^^   ผมก้เป็นคนนึงที่ตามคุณสโนว์จากคลิปนั้น ... ช่วยดันให้เจอเนื้อคู่ไวๆ และจะคอยติดตามผลงานใหม่ๆนะครับ...
Acoustic Only...!

SidawonS

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 05:56:10 »

สบายดีค้าบผม....^^   ผมก้เป็นคนนึงที่ตามคุณสโนว์จากคลิปนั้น ... ช่วยดันให้เจอเนื้อคู่ไวๆ และจะคอยติดตามผลงานใหม่ๆนะครับ...
ขอบคุณคับพี่แต๊ก  เย่ๆ :D

SidawonS

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 01:46:47 »
ยังหาอยู่นะครับ ขออนุญาติดันครับ :)

rachen

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 07, 2015, 20:12:12 »
 ถ้าสนใจติดต่อมานะครับน้า SidawonS

SidawonS

• member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 13:24:46 »
ขอบคุณน้า rachen มากนะครับ :D
 เสียดายน้า rachen เปลี่ยนใจเก็บซะก่อน T T
ขออนุญาติดันต่อ ยังหาอยู่นะครับ :)

Rak kunthong

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 08, 2015, 14:02:24 »
ขอบคุณน้า rachen มากนะครับ :D
 เสียดายน้า rachen เปลี่ยนใจเก็บซะก่อน T T
ขออนุญาติดันต่อ ยังหาอยู่นะครับ :)
ช่วยดันคับ Recording King งานสวย เสียงดีจิงๆคับ หายากคับ ผมก้ได้มา 1 ตัว Recording King RD-06 Top Solid โดยการแบ่งปันและมิตรภาพที่ดีจาก น้อง rachen คนนี่แหละ 
085 - 380 0833

Ampol.K

• member
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 09, 2015, 17:25:14 »
ชอบเหมือนกันครับ...หัวกีตาร์กับลูกบิดนี่โดนใจสุดๆ
 ;D  ;D  ;D