Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Bangkok มี๊ตติ้ง 28-29 มี.ค58 เก็บความสุขกลับบ้าน  (อ่าน 100825 ครั้ง)

Gamo Lab

• member
เอ! หรือว่าคน กทม. เขาเป็นภูมิแพ้กรุงเทพกัน  หายหน้าหายตากันไปหมดเลย
หากว่าวันเวลากระชั้นชิดเกินไปหรือไม่สะดวกกันก็ช่วยกันกำหนดใหม่ก็ได้นะครับ
แต่ตอนนี้ขอยืนยันกำหนดการเดิมก่อน เพราะคนบ้านนอกลงกำหนดนัดกันไว้แล้ว มีน้ากวางอีกท่านที่ confirm แล้ว (ตอนนี้เอากีต้าร์มาเคาะสนิมทุกวี่ทุกวัน)
>>>>น้า Gamo Lab ผมอยากเจอนะครับ แต่หากว่าไม่สะดวกวันดังกล่าวก็ไม่เป็นไร ผมจะนัดเจอนอกรอบอีกหนนะครับ ไม่แน่นัดสะพายกีต้าร์ ปั่นจักรยานไปหาที่นั่งคุยกันสักที่ก็ได้

เรื่องสถานที่คงต้องเป็นที่ Water Man ด้วยเหตุผลตามที่ป๋ากุลาได้แจ้งไว้ พวกเราเนี่ยถึงไล่ก็ไม่เลิกครับ   :)

ยินดีครับน้า Traveler ผมก็อยากเจอน้าเหมือนกันครับ พอดีวันที่ 28 ผมได้นัดกับเพื่อนๆผมไปขี่จักรยานกันที่มวกเหล็กกันน่ะครับเลยจะไม่สามารถไปร่วมได้ครับ แต่ใจจริงอยากเจอน้าๆท่านอื่นด้วยครับ

Mr.Gula101

• member
เอ! หรือว่าคน กทม. เขาเป็นภูมิแพ้กรุงเทพกัน  หายหน้าหายตากันไปหมดเลย
หากว่าวันเวลากระชั้นชิดเกินไปหรือไม่สะดวกกันก็ช่วยกันกำหนดใหม่ก็ได้นะครับ
แต่ตอนนี้ขอยืนยันกำหนดการเดิมก่อน เพราะคนบ้านนอกลงกำหนดนัดกันไว้แล้ว มีน้ากวางอีกท่านที่ confirm แล้ว (ตอนนี้เอากีต้าร์มาเคาะสนิมทุกวี่ทุกวัน)
>>>>น้า Gamo Lab ผมอยากเจอนะครับ แต่หากว่าไม่สะดวกวันดังกล่าวก็ไม่เป็นไร ผมจะนัดเจอนอกรอบอีกหนนะครับ ไม่แน่นัดสะพายกีต้าร์ ปั่นจักรยานไปหาที่นั่งคุยกันสักที่ก็ได้

เรื่องสถานที่คงต้องเป็นที่ Water Man ด้วยเหตุผลตามที่ป๋ากุลาได้แจ้งไว้ พวกเราเนี่ยถึงไล่ก็ไม่เลิกครับ   :)

ยินดีครับน้า Traveler ผมก็อยากเจอน้าเหมือนกันครับ พอดีวันที่ 28 ผมได้นัดกับเพื่อนๆผมไปขี่จักรยานกันที่มวกเหล็กกันน่ะครับเลยจะไม่สามารถไปร่วมได้ครับ แต่ใจจริงอยากเจอน้าๆท่านอื่นด้วยครับ
****.... ถ้าอยากเจอมาเลยจ้า โอกาสเจอกันน้อยกว่าปั่นจักรยายน๊า...(คลิๆ.ยั่ว) พวกเราแต่ละคนล้วนทำงานที่หาเวลาเจอกันแทบไม่ได้จากเชียงใหม่ นาน หนองคาย ร้อยเอ็ด...แต่แรงรักแรงตัญหาก็ต้องมาครับ...อิอิ...แต่ มาตอนไหนก็เจอเพราะอย่างที่บอกเล่นจนไล่ก็ไม่ไป....

Traveler

• member
>>>น้า Gamo Lab วันที่ 29 ลองติดต่อมานะครับ เชื่อว่ายังไม่เลิกรา เบอร์ผม 083-5636860
>>>น้า Dokdioa ไม่ต้องห่วง ที่ลงชื่อนั่นหมายถึงผู้ที่จะมาร่วม
ส่วนใครจะให้จองห้อง ให้แจ้งไว้ด้วยนะครับ
>>> Protong เพิ่มรายชื่อให้แล้วครับ

รายชื่อผู้เข้าร่วม
1. Apinan
2. Mr Gula 101
3. Tom1869
4. Kwang อุตรดิตถ์
5. Nui2506
6. น้าต่อ
7. Suksawatdeeclub
8. Dokdiao
9. [IaM-indY]
10. Noomxman
11. music_support_shop
12. Traveler
13. Protong
14.
15.

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1

มาเช้าวันอาทิตย์ก็ได้ครับน้า...มาถอนกันซักแก้วสองแก้ว....

Traveler

• member
คนนี้ชอบแอบมาในวันถัดมาและอยู่ต่อถึงเย็นเป็นประจำ (ขออนุญาตลงรูปเท่ห์ๆนะครับน้ากัปตัน)

nui bangbo

• member
เด่วต้องออกกำลังกายรอเลยงานนี้   จะได้อยู่ได้ดึกๆ  555+
089-8166630

Mr.Gula101

• member
ไม่เห็นชื่อคนนี้เลย...

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
แอบมาส่อง.................

apinan14

• member
ดีใจจังวุ้ย

Gamo Lab

• member
Re: Bangkok มี๊ตติ้ง 28-29 มีนาคม 2558 คนบ้านนอกเข้ากรุง
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 10:12:43 »
ขอบคุณมากครับ ถ้าอย่างนั้นผมจะขอโทรไปหาก่อนเข้าไปร่วมนะครับ

Traveler

• member
Re: Bangkok มี๊ตติ้ง 28-29 มีนาคม 2558 คนบ้านนอกเข้ากรุง
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 10:15:13 »
น้าหมุ่ยแกจะ Go inter รอแกเข้ามา confirm ก่อนครับ และทราบว่าจะมีระดับมือกระบี่อีกหลายท่านจากสมาคมคนเล่นกีต้าร์มาร่วมด้วยครับ

น้า Gamo Lab โทรมาเลยครับ ผมเชื่อว่า วันอาทิตย์เช้าน่าจะอยู่กันพร้อมหน้าและคงลากยาวกันถึงเย็นครับ

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 10:59:35 »

เสียดายจัง ผมเองก็ปั่น จักรยานเช่นกัน  และหลายท่านที่มาก็ เป็น นักปั่นเช่นกันครับ
Line id: 081-8718003

taylor814aura

• member
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 12:53:06 »
คนนี้ชอบแอบมาในวันถัดมาและอยู่ต่อถึงเย็นเป็นประจำ (ขออนุญาตลงรูปเท่ห์ๆนะครับน้ากัปตัน)

งานนี้เอาอีกไหมเนี้ยะ..ดูก่อน อาจไปบ้านนอกครับ.

nui bangbo

• member
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 18:53:10 »

งานนี้เอาอีกไหมเนี้ยะ..ดูก่อน อาจไปบ้านนอกครับ.
น้ากัปตันมาเก็บตกตอนเช้าอีกป่าวครับ
089-8166630

nui bangbo

• member
ดีใจจังวุ้ย
น้าอภินันท์  ยันสว่างนะงานนี้ 55555+
089-8166630

MUI

• member
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 20:09:25 »
ผมงี้ จาม
ขี้มูกขึัตาน้ำลายขี้หู
ไหลเลยคับ

Traveler

• member
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 20:43:16 »
ผมงี้ จาม
ขี้มูกขึัตาน้ำลายขี้หู
ไหลเลยคับ

แล้วจะเอาไงล่ะน้า บอกมาเลยให้ชัดเจน จะมา Meeting หรือจะไป DC วัยรุ่นคอยนะรู้ไม๊  ;)

apinan14

• member
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 21:06:04 »
ดีใจจังวุ้ย
น้าอภินันท์  ยันสว่างนะงานนี้ 55555+
ดีเหมือนกันกลับดึกด่านเยอะ รอสอย

Gamo Lab

• member
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 22:25:16 »

เสียดายจัง ผมเองก็ปั่น จักรยานเช่นกัน  และหลายท่านที่มาก็ เป็น นักปั่นเช่นกันครับ

ต้องขอโทษน้า TOM1869 จริงๆครับ พอดีผมกับเพื่อนๆเช่ารถตู้กันไป นัดล่วงหน้ากันประมาณปลายเดือนมกราคมแล้วครับ หากรู้กำหนดการก่อนผมคงเลื่อนแน่นอนครับ ทุกอย่างได้จองและจ่ายเงินล่วงหน้าไปแล้ว เลยทำให้พลาดในวันดังกล่าว ก็ต้องขออภัยด้วยครับ

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 10:07:56 »
ไปด้วย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! น้าๆๆๆๆๆๆทอมมมมมมมมมมมมมม ติดประแจขันคอตัวเมียมาตัวสิครับ ยืมขัน 1 จึก คอตก ล่อง

ผมลงชื่อด้วยยยยยยยยยยคร๊าบบบบบบบบบบบบ
มือกีต้าร์โฟล์ก