Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา CRAFTER PK-ROSE PLUS  (อ่าน 702 ครั้ง)

เหาฉลาม

• member
ตามหา CRAFTER PK-ROSE PLUS
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 15:58:33 »
เรียนน้า ๆ ครับ ตอนนี้ตามหา CRAFTER PK-ROSE PLUS ตัว Aniversary น่ะครับ ลายนกฟีนิกซ์ (บางคนบอกว่าเป็นนกยูง) เพราะตอนนี้เพิ่งหัดเล่นกีตาร์และไม่มีตังค์พอก็เลยไม่ได้ซื้อ ตัวนี้งานละเอียดมาก สวยจับใจ เสียงเพราะ ถ้าน้า ๆ ท่านไหนพอจะปล่อยออกมาได้บ้าง รบกวนบอกมาได้เลยนะครับ

nhoy

• member
Re: ตามหา CRAFTER PK-ROSE PLUS
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 18:12:49 »
พวก Aniversary Series รุ่นนี้ของ Crafter เป็น Top & Back Solid และงานศิลปะที่สวยงาม เป็นรุ่นที่น่าเล่นอีกรุ่นหนึ่งครับ
ขอให้น้า เหาฉลาม หาได้ไวๆ นะครับ

เหาฉลาม

• member
Re: ตามหา CRAFTER PK-ROSE PLUS
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2015, 18:13:45 »
พวก Aniversary Series รุ่นนี้ของ Crafter เป็น Top & Back Solid และงานศิลปะที่สวยงาม เป็นรุ่นที่น่าเล่นอีกรุ่นหนึ่งครับ
ขอให้น้า เหาฉลาม หาได้ไวๆ นะครับ

ขอบคุณครับน้าหน่อย  ใครมีกระซิบบอกได้ที่ ID:Line  peterpooh2510 นะครับ