Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆทุกคนทำงานอะไร  (อ่าน 33343 ครั้ง)

iamangels

• member
Re: น้าๆทุกคนทำงานอะไร
« ตอบกลับ #140 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 21:29:17 »
เป็นวิศวกรร โรงงานครับ

thos195

• member
« ตอบกลับ #141 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 21:31:06 »
เลี้ยงหมู30000ตัวครับ

Laser

• member
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 22:17:55 »
วิศวฯ อิเล็กทรอนิกส์  .. ทำไฟฟ้าได้ อิเล็กทรอนิกส์ได้ มีเครื่องอะไรเอามาให้ผมชำแหระ ก็ยินดีครับ ถ้าซ่อมได้ก็จะจัดการให้อย่างเต็มฝีมือ
บ้านเกิด อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง

งานประจำ รับจ้างอยู่โรงงาน ผลิตเลเซอร์  ย่านปทุมธานี

ชอบดนตรี ทุกประเภทเลย  เด็กๆ เคยเป็นคนเป่า sax , เล่นกี่ตาร์ได้ แต่ไม่เก่ง ตอนนี้อยากเก่งเพื่อตามความฝันครับ

งานอดิเรก
สอนเด็กๆ เล่น ukulele
ทำงานฝีมือ สร้างเรือสำเภาไม้สัก (สวยมาก แต่ ยังขายไม่ได้สักลำ)  ใครสนใจติดต่อผมได้ครับ
กำลังเริ่มต้นทำงานด้าน เกษตร ข้าว ผัก อินทรีย์ .... มีใคร ถนัดด้านนี้ผมขอคำปรึกษาด้วยนะคร้บ  (ตอนนี้ผมขายข้าวกล้องหอมนิล วิเศษฯ อยู่ครับ

เล่นกีฬา
วิ่ง ตอนนี้ทำได้ 20 กม. อยากเป็นนักวิ่งมาราทอน 41 กม. มาก แต่ยังทำไม่ได้สักที
พายเรือคยัค  ทำได้ 44 กม. ในแม่น้ำน้อย และ ระยะรวม ประมาณ 170 กม.  ตอนนี้อยากพายเรือเร็วๆ พวกกรรเชียง
ปั่นจักรยาน เสือฯ ทัวร์ริง  ไม่มีกลุ่มที่ไหน  ... ใครสนใจผมแนะนำ จ.อ่างทอง ครับ ทางเรียบสะดวก รถน้อย ใกล้กรุง ทุ่งนา และ สายลม  ยินดีต้องรับทุกท่าน ดุจญาติมิตร

tokjaa

• member
« ตอบกลับ #143 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 22:21:58 »
วิศวฯ อิเล็กทรอนิกส์  .. ทำไฟฟ้าได้ อิเล็กทรอนิกส์ได้ มีเครื่องอะไรเอามาให้ผมชำแหระ ก็ยินดีครับ ถ้าซ่อมได้ก็จะจัดการให้อย่างเต็มฝีมือ
บ้านเกิด อ.วิเศษชัยชาญ จ.อ่างทอง

งานประจำ รับจ้างอยู่โรงงาน ผลิตเลเซอร์  ย่านปทุมธานี

ชอบดนตรี ทุกประเภทเลย  เด็กๆ เคยเป็นคนเป่า sax , เล่นกี่ตาร์ได้ แต่ไม่เก่ง ตอนนี้อยากเก่งเพื่อตามความฝันครับ

งานอดิเรก
ทำงานฝีมือ สร้างเรือสำเภาไม้สัก (สวยมาก แต่ ยังขายไม่ได้สักลำ)  ใครสนใจติดต่อผมได้ครับ
กำลังเริ่มต้นทำงานด้าน เกษตร ข้าว ผัก อินทรีย์ .... มีใคร ถนัดด้านนี้ผมขอคำปรึกษาด้วยนะคร้บ  (ตอนนี้ผมขายข้าวกล้องหอมนิล วิเศษฯ อยู่ครับ

เล่นกีฬา
วิ่ง ตอนนี้ทำได้ 20 กม. อยากเป็นนักวิ่งมาราทอน 41 กม. มาก แต่ยังทำไม่ได้สักที
พายเรือคยัค  ทำได้ 44 กม. ในแม่น้ำน้อย และ ระยะรวม ประมาณ 170 กม.  ตอนนี้อยากพายเรือเร็วๆ พวกกรรเชียง
ปั่นจักรยาน เสือฯ ทัวร์ริง  ไม่มีกลุ่มที่ไหน  ... ใครสนใจผมแนะนำ จ.อ่างทอง ครับ ทางเรียบสะดวก รถน้อย ใกล้กรุง ทุ่งนา และ สายลม  ยินดีต้องรับทุกท่าน ดุจญาติมิตร

น้าแข่งแรงดีครับ ผมวิ่งไปสองเสาไฟก็เหนื่อยและครับ สงสัยต้องหันมาออกกำลังกายบ้าง
ขยันศรัทธาร่าเริง พ่อดอนท่านสอนเอาไว้

NTT INTERTRADING CO.,LTD.

จำหน่ายอะไหล่ตู้คอนเทนเนอร์

Laser

• member
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2011, 23:40:26 »

น้าแข่งแรงดีครับ ผมวิ่งไปสองเสาไฟก็เหนื่อยและครับ สงสัยต้องหันมาออกกำลังกายบ้าง
[/quote]

บอกตามตรงแบบไม่อาย  ครับผมอายุเยอะแล้ว ยังไม่มีเมีย  กลัวน้องไม่แข็ง เลยต้องทำตัวเองให้แข็งแรงไว้ก่อนครับ

รางกายแข็งแรงแล้ว ได้ผลจริงครับ   เคารพธงชาติทุกเช้า  เคล็ดไม่ลับ  ครับท่าน
ต้องการคำแนะนำ ก็ปรึกษาผมได้ครับ  จากผู้มีประสบการณ์จริงครับ

nco4433

• member
« ตอบกลับ #145 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 00:22:39 »

งานอดิเรก

เล่นกีฬา

ผมยอมแล้วครับ..ผมเห็นน้า Laser แล้ว ผมไม่รู้จะทำอะไรเลยครับ...5555 ;D

TuiHY

• member
« ตอบกลับ #146 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 00:37:42 »
ผมทำภาพป๊อปอาร์ตส่งตปท.ครับ

yuth_pu_rx

• member
« ตอบกลับ #147 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 01:17:20 »
เป็น webmaster BLV ครับ

อะล้อเล่ง

เป็นคุณครูสอนทำยาครับ 5555+

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #148 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 01:30:33 »

อะล้อเล่ง

5555555555555+
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

gitarreee

• member
« ตอบกลับ #149 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 01:54:09 »
อาจารย์กีตาร์คลาสสิคครับ

งานอดิเรก ก็คือ เล่นกีตาร์คลาสสิคครับ :)
Classical Guitarist

blacktree

• member
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 02:27:58 »
ตอนนี้ว่างงานมา 6 เดือน ละ เงินซื้อสายกีตาร์ยังจะไม่มีเลย 5555

wonderman

• member
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 08:46:08 »
กระผมขายเฟอร์นิเจอร์ครับ...................www.furbrio.com  ;D

chokedee0148

• member
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:21:59 »
งานหลัก Civil Engineer คับ
งานอดิเรก รับจ้างดื่มเหล้าในพิธีมงคลทั่วๆไปทั้งในและนอกสถานที่  ;D

wonderman

• member
« ตอบกลับ #153 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:25:51 »
 (อ้างถึง น้า Laser) บอกตามตรงแบบไม่อาย  ครับผมอายุเยอะแล้ว ยังไม่มีเมีย  กลัวน้องไม่แข็ง เลยต้องทำตัวเองให้แข็งแรงไว้ก่อนครับ

รางกายแข็งแรงแล้ว ได้ผลจริงครับ   เคารพธงชาติทุกเช้า  เคล็ดไม่ลับ  ครับท่าน
ต้องการคำแนะนำ ก็ปรึกษาผมได้ครับ  จากผู้มีประสบการณ์จริงครับ
...

ผมว่าไอ้ที่เคารพธงชาติทุกเช้า นั่นมันปวดฉี่ป่าว ?  ;D

Laser

• member
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:48:02 »
อาจารย์ ช่วยสอนผมปรุงยาหน่อยครับ ผมอยากได้ ไวอากล้า สายพันธ์ สมุนไพรไทย ครับ  :)

อะล้อเล่ง

Laser

• member
« ตอบกลับ #155 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 09:50:48 »
ว่างๆ มาต่อเรือสำเภาจำลองเล่นกันผมไหมครับ  อยู่แถวรังสิตครับ

ตอนนี้ว่างงานมา 6 เดือน ละ เงินซื้อสายกีตาร์ยังจะไม่มีเลย 5555

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member
« ตอบกลับ #156 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 10:00:07 »

อะล้อเล่ง

5555555555555+

ตามมุขนี้ไม่ทันครับ ๕๕๕
http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ

thanakit2511

• member
« ตอบกลับ #157 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 17:32:37 »

บอกตามตรงแบบไม่อาย  ครับผมอายุเยอะแล้ว ยังไม่มีเมีย  กลัวน้องไม่แข็ง เลยต้องทำตัวเองให้แข็งแรงไว้ก่อนครับ

รางกายแข็งแรงแล้ว ได้ผลจริงครับ   เคารพธงชาติทุกเช้า  เคล็ดไม่ลับ  ครับท่าน
ต้องการคำแนะนำ ก็ปรึกษาผมได้ครับ  จากผู้มีประสบการณ์จริงครับ
[/quote]ผมเองก็ยังม่ายมีเมีย ส่วนอายุดูที่ user เลขข้างหลังคือ พ.ศ. เกิด

tamikooh

• member
« ตอบกลับ #158 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 18:25:12 »
ผมทำงานทางด้านกฎหมายครับ

Mrbenjamin

• member
  • Play Music for the People :)
« ตอบกลับ #159 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 19:46:23 »
ช่างคอมพิวเตอร์ครับ เล่นดนตรีกลางคืนอาชีพเสริมครับ