Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีน้าๆท่านไหนมีบ้านอยู่ กทม หรือ ปริมนทล บ้างครับ  (อ่าน 9230 ครั้ง)

FilM AcousTic North Gear

• member
  • Guitar is part of our lives...
ยิ่งอยุ่แถวนนทบุรียิ่งดีเลยครับใกล้ๆกับผม เวลาเหงาๆจะได้หาวุ้นเย็นๆกินกันบ้าง
ผมอยู่ ซ รัตนธิเบศ 7 ครับ นนทบุรี แถว ไทยคม เยื้อง ศาลากลาง ใกล้ๆ ส.น. ลาดตระโหนด อิอิ
ผมยาว ใส่รองเท้าเก่า

nai chic

• member
    • www.facebook.com
ผมอยู่อ่อนนุช88/4ครับ..มาทำงานแถวอโศก ชอบเล่นbig bike ครับ ใครชอบเหมือนกัน..ก็แวะมาเยี่ยมกันได้ครับ

winnie

• บุคคลทั่วไป
ผมอยู่เจริญกรุงใกล้ๆบางรัก ทำงาน สาธุประดิษฐ์ ว้า...ไม่ใกล้เลย

nantfa

• member
อยู่สมุทรสาครครับ  มาทำงานเเถวเกียกกาย ชอบสังสรรเถวท่าน้ำนนเเละพระราม 5  ...................อิอิ!!
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

• member
  • Guitar is part of our lives...
อยู่สมุทรสาครครับ  มาทำงานเเถวเกียกกาย ชอบสังสรรเถวท่าน้ำนนเเละพระราม 5  ...................อิอิ!!
จ๊าก ไว้ผมไปด้วยสิครับ อิอิ

kaizer123

• member
ผมอยู่ที่ประชาอุทิศครับแถวๆบางมดเรียนที่สารสาสน์เอกตราชั้นม.3 ชอบไปเดินเที่ยวเซนทรัลพระราม2-3 ครับ

winnie

ผมอยู่ที่ประชาอุทิศครับแถวๆบางมดเรียนที่สารสาสน์เอกตราชั้นม.3 ชอบไปเดินเที่ยวเซนทรัลพระราม2-3 ครับ

อ้าวน้า zabinmaru มาเดินเที่ยวแถวเซนทรัลพระรามสามด้วยหรือครับ ผมไปดูอาทิตย์เลยครับ ทำงานใกล้แถวนั้น ชอบไปหาไรกิน ถ้าว่างอย่างไร เผื่อมีโอกาสได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ...

kaizer123

• member

อ้าวน้า zabinmaru มาเดินเที่ยวแถวเซนทรัลพระรามสามด้วยหรือครับ ผมไปดูอาทิตย์เลยครับ ทำงานใกล้แถวนั้น ชอบไปหาไรกิน ถ้าว่างอย่างไร เผื่อมีโอกาสได้แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันครับ...
ผมไปทุกอาทิตย์เหมือนกันครับใกล้ๆโรงเรียนดีว่างๆก็ไปนั่งเล่นร้านพี่คมไม่ก็นั่งซื้อไรกิน 5555

winnie

ผมไปทุกอาทิตย์เหมือนกันครับใกล้ๆโรงเรียนดีว่างๆก็ไปนั่งเล่นร้านพี่คมไม่ก็นั่งซื้อไรกิน 5555

ก็มีร้านกีต้าร์อยู่ร้านเดียวเนอะ เดี๋ยวอย่างไรเผื่อมีโอกาสนัดเจอกันก็ได้ครับ แลกเปลี่ยนฟามรู้ อิอิ

kaizer123

• member

ก็มีร้านกีต้าร์อยู่ร้านเดียวเนอะ เดี๋ยวอย่างไรเผื่อมีโอกาสนัดเจอกันก็ได้ครับ แลกเปลี่ยนฟามรู้ อิอิ
ครับผม :D

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
คน กทม ครับ
บ้านอยู่ลาดปลาเค้า (เกษตร นวมินทร์) ครับ
ทำงาน แถว นวลจันทร์ (รามอินทรา) ครับ (ไปบ้างไม่ไปบ้าง)
ส่วนใหญ่จะกลับมานอนบ้านแม่ยาย แถว สาทร ครับ
ห้างที่ไปบ่อย ก็ เซ็นทรัลพระราม 3 ครับ เหมือน น้า winnie กับ Zabinmaru อ่ะครับ

• member
ว้าวๆๆมีโอกาดคงจะได้เจอกันบ้างนะครับบบ 555+

winnie

คน กทม ครับ
บ้านอยู่ลาดปลาเค้า (เกษตร นวมินทร์) ครับ
ทำงาน แถว นวลจันทร์ (รามอินทรา) ครับ (ไปบ้างไม่ไปบ้าง)
ส่วนใหญ่จะกลับมานอนบ้านแม่ยาย แถว สาทร ครับ
ห้างที่ไปบ่อย ก็ เซ็นทรัลพระราม 3 ครับ เหมือน น้า winnie กับ Zabinmaru อ่ะครับ
น้าส้มจีนครับ สงสัย อาจจะเคยเดินสวนกันแต่ไม่รู้จักกันแน่เลย อิอิ

CookieMusic

• member
  • Acoustic Is Myllife...
อยู่แถวจรัญเล่นดนตรีอยู่ถนนข้าวสารครับ

The Autopsy

• member
  • พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
บ้านเดิมอยู่พะเยา จบม.6 มาเรียน มหาวิทยาลัย จบมา แต่งงานมีครอบครัว ชื้อบ้านอยู่บางบัวทอง แต่ทำงานอยู่ ร.พ.รามาธิบดี ครับ ;D
หกล้มเพราะก้าวเดินไปข้างหน้า... ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่   MANCHESTER UNITED FC

yamakita

• member
จ-ศ อยู่แถวรามครับ เสา-อาทิดอยู่แถวบางกะปิ อนาคตต้องไปเป็นลูกย่าโมครับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ถ้าน้าฟิล์มอยู่ใกล้บ้านผมนะ เป็นเรื่องแน่ๆ.............อิอิ

nhoy

• member
บ้านอยู่แถวเจริญนคร 59 ครับใกล้ๆ โรงแรมมาริออท  แต่วันธรรมดาพักอยู่ที่สาทรครับ

nai chic

• member
    • www.facebook.com
บ้านอยู่แถวเจริญนคร 59 ครับใกล้ๆ โรงแรมมาริออท  แต่วันธรรมดาพักอยู่ที่สาทรครับ
รถติดแย่เลยครับน้าหน่อย..อยู่กลางวงซะขนาดนั้นครับ

MUI

• member
บ้าน(เมีย)ผม อยู่ตรงนี้ครับ (หลังคาแดงสาด้วย)

โห..รูปเล็กไปหน่อย