Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆ ช่วยแนะนำหน่อยคับ การเลือกซื้อกีต้าร์  (อ่าน 6127 ครั้ง)

Bobbybrown

• member
Re: น้าๆ ช่วยแนะนำหน่อยคับ การเลือกซื้อกีต้าร์
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 10:52:33 »
อยากได้ตัวที่มันตีคอร์ดได้หนักๆ และเกานุ้มๆครับ ใช้รับงานกลางคืนด้วยครับ

จากคำถามนี้ ผมอยากเสนอให้ไปลองทรง Slope Shoulder เผื่อไว้ด้วยครับ มีหลายแบรนด์ในงบ และเล่นได้หลากหลายครับ

J.taka

• member
Re: น้าๆ ช่วยแนะนำหน่อยคับ การเลือกซื้อกีต้าร์
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มกราคม 15, 2015, 11:04:49 »
ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ผมได้เข้ามาทำหน้าที่ก็พอสมควรเเล้ว หวังเเค่อยากช่วยคนจากประสบการณ์ที่ผมมีมาเข้าปี ที่27กับการเล่นกีต้าร์ ผมไม่เคยเเม้เเต่ตั้งกระทู้เเม้ซักกระทู้เดียว ขอบคุณที่ให้สติครับ ผมคงไปไกลทีเดียว ผมขอรับผิด ครับด้วยการเลิกการเข้าตอบ ในทุกที่ครับ ขอบคุณทุกท่านครับสิ่งที่ล่วงเกินใครไป อภัยให้ผมด้วยครับ