Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้กีต้าร์โปร่ง Amai AM-418c By Enya บ้างครับ  (อ่าน 531 ครั้ง)

Peeguitarrock

• member
ผมสนใจกีต้ารรุ่นนี้มาสักพักแล้ว อยากรู้ว่ามันโอเคใหม เรื่องแอคชั่นจับแล้วมันดีใหม คือตอนนี้อยากได้มาก ส่วนตัวตอนนี้ใช้ Veelah อยู่ แต่เอาไว้เล่นฟิงเกอร์ เลยหากีต้าร์ตีคอร์ดเล่นๆเอาไว้คลายเคลียดสักตัวครับ

kmtc

• member
Re: ใครใช้กีต้าร์โปร่ง Amai AM-418c By Enya บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 19:02:43 »

เคยลองแต่ Enya เสียงดีครับ คุ้มราคาเลย แต่ Amai ยังไม่เคยลองเลยครับ