Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้แล้วครับ ขอบคุณ Acousticthai.net ครับ ^ ^  (อ่าน 3564 ครั้ง)

sukasame@iyoma

• member
  • ..ทุกชีวิตดิ้นรน ค้นหาแต่จุดหมาย ใจในร่างกายกับไม่เจอ...
Re: ได้แล้วครับ ขอบคุณ Acousticthai.net ครับ ^ ^
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 22:37:59 »
ยินดีด้วยครับน้า :D
:) :)ขอบคุณน้าเหมือนกันครับ สำหรับคำแนะนำที่ดีๆ กีต้าร์เล่นสนุก คุ้มราคาจริงๆครับ อย่าคิดรัยมาก หมุนเวียนเปลี่ยนไปตามฤดูกาล ^  ^

smart2011

• member
Re: ได้แล้วครับ ขอบคุณ Acousticthai.net ครับ ^ ^
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 22:47:53 »
:) :)ขอบคุณน้าเหมือนกันครับ สำหรับคำแนะนำที่ดีๆ กีต้าร์เล่นสนุก คุ้มราคาจริงๆครับ อย่าคิดรัยมาก หมุนเวียนเปลี่ยนไปตามฤดูกาล ^  ^

ผมซื้อมาขายไปลองไปเรื่อยๆ แต่ยอมรับว่า J&D คุ้มราคามาก นี่ยังมีทรง D ยี่ห้อนี้อีกตัว เล่นทุกวัน เสียงแน่นดีครับ
ขอบคุณทั้งสองท่านครับ

1900

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2014, 23:31:40 »

ผมซื้อมาขายไปลองไปเรื่อยๆ แต่ยอมรับว่า J&D คุ้มราคามาก นี่ยังมีทรง D ยี่ห้อนี้อีกตัว เล่นทุกวัน เสียงแน่นดีครับ
ขอบคุณทั้งสองท่านครับ
:Dใครไม่เคยเล่นกีต้าร์พาเลอร์เก่าๆพวกเก่ามากๆและยิ่งเป็นไม้ซีด้าร์เข้าไปอีกอาจจะหยิบขึ้นมาดีดแล้วร้องว่า อุ๊ตะ..ไรแว้ และอาจจะวางเลย 555
แต่สําหรับผมมันโดนมากครับทั้งราคาและเนื้องาน รวมถึงเสียงด้วยแต่ต้องเซ็ทอัพซะหน่อยนะครับ แต่ห้ามตีคอร์ดเด็ดขาด ตอดเล็กตอดน้อยได้ เล่นฟิงเกอร์หรือเกาล้วนๆ ถ้าตีคอร์ดแรงๆเมื่อไหร่ คุมไม่อยู่แน่นอนครับ 5555
ยินดีอีกครั้งกับน้าทั้ง 2 ท่านทั้งผู้ขายและผู้ซื้อมีโอกาสอาจจะได้ซื้อขายกันก็เป็นได้ครับ ;D