Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้ว) Crafter GAE7 โปร่งไฟฟ้าราคาประหยัด หรือแลกทรงเล็ก  (อ่าน 2169 ครั้ง)

i_p_ple

• member

Crafter GAE7 ใช้งานประมาณ2ปี ซื้อจากมิวสิคคอลเลคชั่นเซนทรัลปิ่นเกล้าราคาน่าจะ 11900
เป็นคัทอะเวย์มีภาคไฟฟ้า ออกงานสบายค่ะ เสียงสวยใสตลอดงานไม่เคยงอแง
ขายแล้วค่ะ ขอบคุณบ้านไม้มากๆ ราคาคุยกันได้สบายๆค่ะ เสนอมาดูรับได้ก็เอาไปเลย ไม่ซีเรียส

สนใจแจ้งผ่านกระทู้นี้ได้เลย อยู่แถวนนทบุรีสนามบินน้ำ เล่นดนตรีอยู่หลายที่
ทางผ่านไปส่งได้หมดค่ะหรือถ้าไม่ผ่านลองคุยกันดู จตุจักร บางมด พระรามสอง บางแค บางซื่อ บางพลัด พงษ์เพชร

ตำหนิแจ้งตามจริง
รอยเหมือนกาวเล็กๆตรงไม้หน้าที่ชายเว้าๆพยายามถ่ายแล้วมองไม่ค่อยชัด  แล้วก็รอยปิ๊กทั่วไป
ภาคไฟฟ้า ปุ่มกดtuner/phaseหายไป แต่ดัดแปลงโดยเอาไส้ปากกามาติดไว้ กดได้เหมือนเดิมไม่มีปัญหาค่ะ แต่ถ้าใครซีเรียสผ่านได้เลย
ตรงลูกบิดสายที่สี่วงแหวนสีขาวเล็กๆแตกออก แต่ไม่มีผลต่อการเล่นหรืออะไรเลย แตกเพราะวางพื้นตั้งพิงโต๊ะแล้วมีคนเดินกระแทกโต๊ะเลยร่วงลง
อยากเปลี่ยนเพราะคิดว่าตัวใหญ่ไปหน่อย อยากได้ที่เหมาะๆกับตัว เอาให้เล็กลงมาค่ะ
เอาไว้เล่นกลางคืน

ถ้าแลก
ขอแลกOM 3/4หรือทรงเล็กๆมีหรือไม่มีภาคไฟฟ้าก็ได้ ส่งรูปและราคาเสนอมาได้เลยตามความเหมาะสมจ้า
หรือมีน้าๆท่านใดอยากออกความเห็นเรื่องนี้ว่าเอารุ่นไหนดี  ได้ทั้งมือหนึ่งมือสองค่ะ เล็งๆไว้ก็คือ
Greg Bennett GOM100S
Lag
Veelah om
walden
washburn
หลายยี่ห้อไม่ระบุรุ่นเพราะไม่แน่ใจว่ามีทรงเล็กหรือเปล่า

มาดูรูปกันค่ะ อยากได้มุมไหนเพิ่มแจ้งเลย บางรูปใช้แฟลชเพราะอยากให้เห็นรอย

i_p_ple

• member
 ;D ;D ดันหน่อยจ้า

i_p_ple

• member
ดันหน่อยจ้า

punning

• member

---------------------------------------------------- ----------------------------------------------------
เรียน เจ้าของกระทู้

หากต้องการ "ซื้อขาย แลกเปลี่ยน" ต้องลงภาพสินค้า และ รายละเอียด ให้ครบถ้วน

...เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง
โปรดกรุณาอ่าน กฏระเบียบห้องซื้อขาย และปฎิบัติตามอย่างเคร่งคัด

*** หากพยายามไม่ให้ความร่วมมือกับ Admin "ในการลงภาพ และรายละเอียด"
สินค้าที่ชัดเจน ขอพิจารณาลบกระทู้ ออกทันที ***

อ่าน...คลิกเพื่ออ่านกติกา/ระเบียบการใช้งาน --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=41668.0
อ่าน...วิธีการลงภาพ --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=20534.0

### ไม่อนุญาตให้ลงลิ้งไปยัวเว็บไซด์ภายนอก เจอะลบทันที ###

หมายเหต/เตือนภัย:
การซื้อขายสินค้า ที่ผู้ขายไม่ลงรายละเอียดสินค้าให้ครบถ้วน ในเวบบอร์ดแห่งนี้(ห้องซื้อขายอะคูสติกไทย)
ผู้ซื้อต้องใช้วิจารณญาณ ในการซื้อสินค้าให้มากเป็นพิเศษ เพราะอาจจะโดนมิจฉาชีพ แฝงตัว
เหตุการณ์...ถูกหลอกให้โอนเงิน, ไม่มีสินค้าจริง ฯลฯ เกิดขึ้นในห้องซื้อขายอะคูสติกไทย มาหลายครั้งแล้ว โปรดระวัง!

ขอบพระคุณครับ

by admin

---------------------------------------------------- ----------------------------------------------------

wanchartwww

• member
Takamine eg460sc. 12000
Yamaha apx 700 11000 0925273514

i_p_ple

• member
สนใจสอบถามได้ค่ะ

i_p_ple

• member
 ;) ในบอร์ดก็ถามได้ในไลน์ก็ถามได้นะคะ ตอนนี้มีมาเรื่อยๆค่ะ

i_p_ple

• member
ดันหน่อยจ้า

Gatto

• member
มี    1.    V1P slothead   +  fishman PSY 301 blend+mic แต่ภาคไฟฟ้า ออดๆ แอดๆ
               ไม่สมบูรณ์เท่าไร
      2.    Walden 7/8 thailand history 555 สภาพเกือบ 100% เล่นไป 2 ครั้งจริงๆ

ขอเพิ่มให้ 3,000 บาท เพราะอยากได้ทรง cutaway มาเล่นบ้าง

i_p_ple

• member
มี    1.    V1P slothead   +  fishman PSY 301 blend+mic แต่ภาคไฟฟ้า ออดๆ แอดๆ
               ไม่สมบูรณ์เท่าไร
      2.    Walden 7/8 thailand history 555 สภาพเกือบ 100% เล่นไป 2 ครั้งจริงๆ

ขอเพิ่มให้ 3,000 บาท เพราะอยากได้ทรง cutaway มาเล่นบ้าง

ขอชมรูปหน่อยค่ะ นัดเจอแลกกันที่ไหน สนใจทั้งสองตัวเลยยังลังเลอยู่

i_p_ple

• member
ขายต่อค่ะ ไหวเท่าไหร่โทรมาโลด  :P :P

i_p_ple

• member
ยังอยู่นะคะ  :o :o

i_p_ple

• member

ส่งถึงมือผู้รับเรียบร้อย  ขอบคุณพี่สุชาติจากปราจีนฯค่ะ