Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกการขายครับ  (อ่าน 15490 ครั้ง)

nhoy

• member
Re: (ยกเลิกการขาย) Martin D-18GE Golden Era
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 16:12:14 »
ยกเลิกการขายก่อนครับ ทำใจไม่ได้ครับ

ขายราคานี้ แหม ยังต่อกันซะ :'(

เห็นใจน้า Sumojeab มากครับ
D-18GE ของน้า Sumojeab ตัวนี้สวยงาม น่าเล่น น่าสะสมมากๆ เก็บไว้ใน Collection ก็ดีครับ
ผมเองพยายามจะสื่อกีต้าร์ดีๆ ที่น่าสนใจมากๆ เพื่อเป็นโอกาสให้กับหลายต่อหลายท่านได้พิจารณา
ความจริงราคาเช่นนี้ น่าจะไปนานแล้วนะครับ

Roon25

• member
Re: (ยกเลิกการขาย) Martin D-18GE Golden Era
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: มีนาคม 19, 2015, 18:26:35 »
เป็นกำลังใจให้ครับน้า. เป็นผมคงเก็บกลับไปเหมือนกัน. กีตาร์ดีๆเก็บไว้ไม่เสียหายครับขายราคาถูกกว่านี้เสียของ  :D

Sumojeab

• member
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: มีนาคม 22, 2015, 00:03:07 »
เห็นใจน้า Sumojeab มากครับ
D-18GE ของน้า Sumojeab ตัวนี้สวยงาม น่าเล่น น่าสะสมมากๆ เก็บไว้ใน Collection ก็ดีครับ
ผมเองพยายามจะสื่อกีต้าร์ดีๆ ที่น่าสนใจมากๆ เพื่อเป็นโอกาสให้กับหลายต่อหลายท่านได้พิจารณา
ความจริงราคาเช่นนี้ น่าจะไปนานแล้วนะครับ

ขอขอบพระคุณน้าหน่อยมากๆครับ ที่อุตส่าห์ช่วยสื่อกีต้าร์ตัวนี้ให้ตั้งหลายครั้งหลายครา ขอบพระคุณน้าหน่อยมากๆจริงๆครับ

เป็นกำลังใจให้ครับน้า. เป็นผมคงเก็บกลับไปเหมือนกัน. กีตาร์ดีๆเก็บไว้ไม่เสียหายครับขายราคาถูกกว่านี้เสียของ  :D

ขอบคุณน้า Roon25 ครับ ที่เข้าใจหัวอกผม ขอบคณสำหรับกำลังใจที่ให้มาด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ

วาสนากีต้าร์ตัวนี้ ชาตินี้คงจะได้อยู่กับผมไปตลอดแล้วล่ะครับ  :)

yokybear

• member
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: มีนาคม 22, 2015, 00:12:27 »
ผมดีใจด้วย เก็บไว้นานๆเลยครับพี่ กีต้าร์ดีๆแบบนี้ วาสนาเป็นของเรา ผมมีบุญจริงๆ พี่สุเมธ เอามาให้ลอง