Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มือกีตาร์โปร่ง/ไฟฟ้า ร้องได้ครับ หางาน/หาทีม เล่นร้านชิลอคูสติค หรือ หางานสอนครับ  (อ่าน 1423 ครั้ง)

Yeah Yeah Yeahs

• member
เล่นกีตาร์โปร่ง/ไฟฟ้า ร้องได้ ไม่เพี้ยนครับ แต่ไม่ดีมาก 55555
หางานเล่นอคูสติค easy listening ร้านนั่งชิล ปกติเน้นเพลงฝรั่ง แต่เพลงไทยก็เล่นได้ครับ
เล่นได้ทุกแนว ยกเว้นลูกทุ่ง หมอลำ 555
อยู่แถว บางนา ศรีนครินทร์ วงแหวนอ่อนนุช (แหล่งสวนอาหาร)

ปกติเป็นครูสอนกีตาร์ สอนอยู่สถาบันดนตรีชื่อดัง ที่ทุกคนน่าจะรู้จัก
ใครสนใจให้ไปสอนท่านหรือลูกหลานของท่านก็ติดต่อได้ครับ

รับแต่งเพลง เขียนเนื้อ เรียบเรียงดนตรี ทำเดโม่
หรือท่านใดที่หาคนทำเพลงโฆษณา เพลงประกอบหนังสั้น Film Score
พากย์เสียง / Foley / Sound Effect ผมก็รับทำนะครับ
ราคาคนกันเอง ไม่แพงอย่างที่คิด ลองมาคุยกัน

ท่านใดสนใจให้ผมไปทำอะไรติดต่อได้ที่
Line : isthereaghost

ขอบคุณครับ

• member
ท่านใดสนใจเรียนติดต่อมาได้ครับ

ใกล้ไกลไปได้หมดครับ ; )

dliyrol

• member
รับสอนไหมคะเราอยากเรียนอ่ะ

• member
รับสอนไหมคะเราอยากเรียนอ่ะ

รับสอนครับ

ติดต่อมาทางไลน์ได้เลยนะครับ : )