Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบวงนั่งเล่นบ้างครับ แล้วปกติเค้าเล่นที่ไหนครับ  (อ่าน 3670 ครั้ง)

mccartney

• member
เค้าเป็นใครมาจากไหน

dho

• member
เล่นที่ไหนไม่รู้..รู้แต่เป็นโปรดิวเซอร์ทำเพลงดังๆมากมายจากอดีตถึงปัจจุบัน..เคยดูดนตรีกวีศิลป์ครับ..จบข่าว.

kittipan

• member
ชอบเหมือนกันครับ เคยเดินหาcd ก็ไม่เจอ

บุคคลทั่วไป

• member
เพิ่งได้ดู "วงนั่งเล่น"  ชอบมากเลย 

KULAA_101

• member
เป็นนักดนตรีฝีมือดีในอดีต.... และเป็นนักดนตรีที่ฝีมือดีในปัจจุบันครับ ...

free_willy

• บุคคลทั่วไป
ดูที่ facebook ของวงสิครับ Nanglen Grp

ohm_mayer

• member
ถ้าผมจำไม่ผิดนะ เล่นที่ Paking Toy เกษตร-นวมินตร์ วันอะไร ไม่รู้นะครับ

nco4433

• member
อืม...น่าสนใจครับ ;D