Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วครับ)ขาย seagull entourage rustic qi พร้อมtric case (เปลี่ยนรูปครับ)  (อ่าน 4387 ครั้ง)

บอล

• member
  • Acoustic lover
กีตาร์ acoustic ภาคไฟฟ้าจาก Godin สภาดีครับ ตามรูปด้านล่างเลยครับ สภาพเล่นรักษามาโดยตลอดครับ  :)
ขาย 11000 บาท พร้อม tric case ของ seagull ด้วยครับ ค่าส่งขอให้ช่วยออกเองนะครับ ของอยู่หาดใหญ่นะครับ

**ไม่อยากให้ต่อแล้วนะครับ ราคานี้ไม่ได้บอกผ่านแล้วครับ

โทร 083-838-1888 บอล หรือ ld ine: ballmed38

อยากได้รูปเพิ่มมุมไหนตรงไหนแจ้งได้เลยครับ

ตำหนิคือ สายกีตาร์เก่าครับ ^^
ทุกอย่างอยู่คนบ สภาพดี ไม้หน้าแห้งกริบ ติดต่อพูดคุยได้นะครับ
Just play!

thanom99

• member
Re: มี seagull entourage rustic qi อยากแลกครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 09:04:10 »

บอล

• member
Re: มี seagull entourage rustic qi อยากแลกครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 15:20:50 »
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=47049.msg599776#msg599776
ลองดูครับ

ขอบคุณมากครับน้าthanom99 ตอนนี้อยากได้ ทรง o ก่อนนะครับ

รับแลกต่อนะครับ ^^
Just play!

บอล

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 21:32:12 »
ดันๆๆๆ ^^
Just play!

บอล

• member
ดันจร้าา ตอนนี้ขออเป็น tele นะครับ
Just play!

บอล

• member
ดันครับ
Just play!

บอล

• member
ดันเช้าๆครับ
Just play!

CATKAWKONG

• member
spec อะไรคะ คอเลกเหมือน s6slim มั้ย

บอล

• member
spec อะไรคะ คอเลกเหมือน s6slim มั้ย
Spec
ไม่มั่นใจครับว่าเหมือน s6 ไหม
ไม้หน้า เป็น top solid cedar ครับ
Back/side เป็น laminate wild cherry
Neck เป็น maple
Fingerboard เป็น rosswood
Nut tuqs กว้าง 1.72" ครับ
ภาคไฟฟ้าจากโรงงาน godin ครับ
Just play!

Na_Jorn_Chiangmai

• member
    • แค่มีความสุข...กับสิ่งที่เราเล่น...ก็พอแล้วครับ
ถ้าไม่ซีเรียสเรื่อง made in แล้วต้องการเสียงดีคุ้มราคา แนะนำ Cassic VIbe Tele Custom ครับ
มือหนึ่ง ประมาณ 14,XXX  มือสองสภาพดี ผมเคยขายไป 7500 ครับ

;D อ.Peter Vandemoortele ท่านก็ใช้รุ่นนี้ครับ เสียงดี งานดี เกินราคาไปเยอะ

Peter Vandemoortele Chiangmai Jazz Fest.flv

;D ถ้าไม่คุ้นว่า อ.Peter คือใคร ลองดูคลิปข้างล่างนะครับ น่าจะเคยเห็นผ่านตามาบ้างนะแล้วครับ

Golf T-bone & Peter Vandemoortele

บอล

• member
ถ้าไม่ซีเรียสเรื่อง made in แล้วต้องการเสียงดีคุ้มราคา แนะนำ Cassic VIbe Tele Custom ครับ
มือหนึ่ง ประมาณ 14,XXX  มือสองสภาพดี ผมเคยขายไป 7500 ครับ

;D อ.Peter Vandemoortele ท่านก็ใช้รุ่นนี้ครับ เสียงดี งานดี เกินราคาไปเยอะ

Peter Vandemoortele Chiangmai Jazz Fest.flv

;D ถ้าไม่คุ้นว่า อ.Peter คือใคร ลองดูคลิปข้างล่างนะครับ น่าจะเคยเห็นผ่านตามาบ้างนะแล้วครับ

Golf T-bone & Peter Vandemoortele

น่าสนใจมากเลยครับน้าจร. ขอบคุณมากครับ ^^
Just play!

บอล

• member
มารับไปเลยครับ ^^
Just play!

บอล

• member
Re: ขาย seagull entourage rustic qi 13000 บาทพร้อม tric case อย่างดีครับสภาพดี
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 17:41:54 »
อัพเดตจ้า ^^
Just play!

บอล

• member
Re: ขาย seagull entourage rustic qi 13000 บาทพร้อม tric case [เพิ่มรูปครับ]
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2014, 10:53:15 »
ดันครับ

**ก่อนหน้านี้ดันบ่อยไปวันละหลายครั้ง ไม่ได้อ่านกฎ ขออภัยน้าๆ ทุกๆท่านด้วยครับ >.<*

เพิ่มรูปใหม่แล้วนะครับ :)
Just play!

บอล

• member
Re: ขาย seagull entourage rustic qi 13000 บาทพร้อม tric case [เพิ่มรูปครับ]
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 06:58:07 »
ดันครับ ^^
Just play!

s.lucky

• member
Re: (ลดราคาแล้วครับ!)ขาย seagull entourage rustic qi พร้อม tric case seagull ตรงรุ่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 20:41:16 »
ช่วยเชียร์ครับ.... งาน Canada คุ้มค่าครับ ขายได้ไวๆครับ..
Acoustic Only...!

บอล

• member
Re: (ลดราคาแล้วครับ!)ขาย seagull entourage rustic qi พร้อม tric case seagull ตรงรุ่น
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 21:04:33 »
ช่วยเชียร์ครับ.... งาน Canada คุ้มค่าครับ ขายได้ไวๆครับ..

ขอบคุณมากครับน้า s.lucky ^^
Just play!

novouing

• member
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 23:13:54 »
ช่วยเชียร์นะคับ ยี่ห้อนี่น่าเล่นดีคับ  ;D

บอล

• member
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2014, 23:37:38 »
ช่วยเชียร์นะคับ ยี่ห้อนี่น่าเล่นดีคับ  ;D

ขอบพระคุณมากครับน้า novouing ^^
Just play!

บอล

• member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2014, 08:13:45 »
ดันครับ จึกๆ
Just play!