Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ><)))*> ปิดการหาครับ ขอบคุณบ้านไม้มากครับ <*(((><  (อ่าน 1726 ครั้ง)

rachen

• member
 ซื้อ  Fishman Loudbox   Artist หรือ  Mini ขอสภาพใหม่นิดนึงนะครับ
 ถ้ามาส่งให้ได้ และ made in Korea จะดีมากครับ ผมสู้ราคาครับ..
 ทิ้งเบอร์โทรไว้ก็ได้ครับ เดี๋ยวผมติดต่อกลับก็ได้ครับ

บอยประตูแดง

• member
Re: ><)))*> ซื้อ Fishman Loudbox Mini ขอสภาพใหม่นิดนึงนะครับ...<*(((><
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 09:56:36 »

---------------------------------------------------- ----------------------------------------------------
เรียน เจ้าของกระทู้

หากต้องการ "ซื้อขาย แลกเปลี่ยน" ต้องลงภาพสินค้า และ รายละเอียด ให้ครบถ้วน

...เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง
โปรดกรุณาอ่าน กฏระเบียบห้องซื้อขาย และปฎิบัติตามอย่างเคร่งคัด

*** หากพยายามไม่ให้ความร่วมมือกับ Admin "ในการลงภาพ และรายละเอียด"
สินค้าที่ชัดเจน ขอพิจารณาลบกระทู้ ออกทันที ***

อ่าน...คลิกเพื่ออ่านกติกา/ระเบียบการใช้งาน --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?board=27.0
อ่าน...วิธีการลงภาพ --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=20534.0

### ไม่อนุญาตให้ลงลิ้งไปยัวเว็บไซด์ภายนอก เจอะลบทันที ###

หมายเหต/เตือนภัย:
การซื้อขายสินค้า ที่ผู้ขายไม่ลงรายละเอียดสินค้าให้ครบถ้วน ในเวบบอร์ดแห่งนี้(ห้องซื้อขายอะคูสติกไทย)
ผู้ซื้อต้องใช้วิจารณญาณ ในการซื้อสินค้าให้มากเป็นพิเศษ เพราะอาจจะโดนมิจฉาชีพ แฝงตัว
เหตุการณ์...ถูกหลอกให้โอนเงิน, ไม่มีสินค้าจริง ฯลฯ เกิดขึ้นในห้องซื้อขายอะคูสติกไทย มาหลายครั้งแล้ว โปรดระวัง!

ขอบพระคุณครับ

by admin

---------------------------------------------------- ----------------------------------------------------
ผมมีครับ ซื้อจาก MC ไม่ค่อยได้ใช้ เสียแต่ มีผิวมันขูดลอก แต่เอาไปเล่น คุณภาพเสียงสุดยอด แต่อาจไม่สวย เพื่อนสมาชิก สนใจ
line id : boy15102523

rachen

• member
Re: ><)))*> ซื้อ Fishman Loudbox Mini ขอสภาพใหม่นิดนึงนะครับ...<*(((><
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 15:49:43 »

เรียน เจ้าของกระทู้

หากต้องการ "ซื้อขาย แลกเปลี่ยน" ต้องลงภาพสินค้า และ รายละเอียด ให้ครบถ้วน

...เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง
โปรดกรุณาอ่าน กฏระเบียบห้องซื้อขาย และปฎิบัติตามอย่างเคร่งคัด

*** หากพยายามไม่ให้ความร่วมมือกับ Admin "ในการลงภาพ และรายละเอียด"
สินค้าที่ชัดเจน ขอพิจารณาลบกระทู้ ออกทันที ***

อ่าน...คลิกเพื่ออ่านกติกา/ระเบียบการใช้งาน --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?board=27.0
อ่าน...วิธีการลงภาพ --> http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=20534.0

### ไม่อนุญาตให้ลงลิ้งไปยัวเว็บไซด์ภายนอก เจอะลบทันที ###

หมายเหต/เตือนภัย:
การซื้อขายสินค้า ที่ผู้ขายไม่ลงรายละเอียดสินค้าให้ครบถ้วน ในเวบบอร์ดแห่งนี้(ห้องซื้อขายอะคูสติกไทย)
ผู้ซื้อต้องใช้วิจารณญาณ ในการซื้อสินค้าให้มากเป็นพิเศษ เพราะอาจจะโดนมิจฉาชีพ แฝงตัว
เหตุการณ์...ถูกหลอกให้โอนเงิน, ไม่มีสินค้าจริง ฯลฯ เกิดขึ้นในห้องซื้อขายอะคูสติกไทย มาหลายครั้งแล้ว โปรดระวัง!

ขอบพระคุณครับ

by admin

ผมมีครับ ซื้อจาก MC ไม่ค่อยได้ใช้ เสียแต่ มีผิวมันขูดลอก แต่เอาไปเล่น คุณภาพเสียงสุดยอด แต่อาจไม่สวย เพื่อนสมาชิก สนใจ
line id : boy15102523

ขอเบอร์โทรกลับได้ใหมครับ ลงรูปให้ดูได้ใหมครับ

rachen

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 19:05:14 »
ขออนุญาติอัพนิดนึงครับ ยังหาอยู่นะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 19:07:03 »
หาได้ไวๆ นะครับ
น่าเล่นมากครับสำหรับ Loudbox Mini

rachen

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2014, 05:14:29 »
หาได้ไวๆ นะครับ
น่าเล่นมากครับสำหรับ Loudbox Mini

โอ้... ขอบคุณครับน้า  nhoy ดีใจจัง ผมเพิ่งได้คอมเม้นจากน้าครั้งแรกเลย

rachen

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2014, 05:01:55 »
ยังหาอยู่ครับ เปิดเทอมแล้ว ถ้าใครมี เอามาหมุนเป็นค่าเทอมลูกก่อนนะครับ...

rachen

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2014, 18:43:27 »
ยังหาอยู่ครับ ....

yootapong

• member
Re: ><)))*> ซื้อ Fishman Loudbox Artist หรือ Mini <*(((><
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 07:56:35 »
เคยใช้อยู่ Artist เสียงดีครับ ขอให้ได้ของเร็วๆนะครับ

nhoy

• member
Re: ><)))*> ซื้อ Fishman Loudbox Artist หรือ Mini <*(((><
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 19:11:48 »
ช่วย up ให้ครับ ไม่ทราบว่าหา loudbox ไว้ใช้ได้หรือยัง
ขอให้หาได้ไวๆ นะครับ

rachen

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 01:49:19 »
ช่วย up ให้ครับ ไม่ทราบว่าหา loudbox ไว้ใช้ได้หรือยัง
ขอให้หาได้ไวๆ นะครับ

ขอบคุณมากครับน้า nhoy ยังหาไม่ได้เลยครับ มาหาตอนช่วงที่ไม่ค่อยมีคนปล่อยเลย...