Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดกระทู้ครับ)tacoma ขอบคุณบ้านไม้ไทยอย่างสูงครับ  (อ่าน 12279 ครั้ง)

Lorlek

• member
ยังอยู่ครับ

Lorlek

• member
ราคาต่อรองได้ครับ

CrysisSam

• member
Very very good price krub, if I don't have many guitars, I would surely buy this guitar !!!!!!!!!!!!!!! :D

Lorlek

• member
Very very good price krub, if I don't have many guitars, I would surely buy this guitar !!!!!!!!!!!!!!! :D
ขอบคุณน้าcrysissamครับ

Auponata

• member
  • OR'Solid
เสียงกระหึ่มมากครับแบรนด์นี้.......
facebook:or ponata

Lorlek

• member
ยังอยู่จร้า

CrysisSam

• member
I thought with this special price, it should be gone by now, anyway hope that you sell out soon !!!!!!!!!!  :D

Lorlek

• member
I thought with this special price, it should be gone by now, anyway hope that you sell out soon !!!!!!!!!!  :D
ต้องขอขอบคุณน้า crysissamอีกครั้งที่เข้ามาเชียร์ครับ
ว่าแต่taylor 210eยังอยู่มั้ยเอามาแลกกันเล่นได้นะครับ

CrysisSam

• member
ต้องขอขอบคุณน้า crysissamอีกครั้งที่เข้ามาเชียร์ครับ
ว่าแต่taylor 210eยังอยู่มั้ยเอามาแลกกันเล่นได้นะครับ
Let me think about it then K. Lek

Lorlek

• member
Up

Lorlek

• member
Dun

Lorlek

• member
เงียบดีจริงๆ ดันนิดก่อนนอน

Lorlek

• member
อยากขายครับ ใครอยากได้เท่าไหร่ว่ามาจะเอาตังไปซื้อip6 ให้แฟนครับ

Lorlek

• member
Re: ขาย โปร่งไฟฟ้า TACOMA Dm9 MADE IN USA ALL SOLID 24900ปรับราคาสุดท้าย20900฿
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2014, 07:46:19 »
ปรับราคาสุดท้าย20900฿ เสียงดีจริงๆนะครับอยากให้ มาลอง ก่อนว่าall solidเสียงเป็นอย่างไร

Lorlek

• member
ดันวันอาทิตย์

billy4x4

• member
กีต้าร์ตัวนี้นี้เสียงดีจริงๆครับ ผมมีอยู่ตัวนึง ราคานี้ถือว่าแถมfishmanรุ่นแพงแบบฟรีๆเลย ไม้หนาแข็งแรงบึกบึนตามสไตล์USA เดี๋ยวนี้กีต้าร์all solidจีนยังแพงกว่านี้อีก ถ้าไม่คิดมากเรื่องเจาะไม้แท้ด้านข้างออกไปติดปรีแอมป์ เชียร์เลยครับ :) :) :)

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
สวยครับ เชียร์!!!!

Lorlek

• member
กีต้าร์ตัวนี้นี้เสียงดีจริงๆครับ ผมมีอยู่ตัวนึง ราคานี้ถือว่าแถมfishmanรุ่นแพงแบบฟรีๆเลย ไม้หนาแข็งแรงบึกบึนตามสไตล์USA เดี๋ยวนี้กีต้าร์all solidจีนยังแพงกว่านี้อีก ถ้าไม่คิดมากเรื่องเจาะไม้แท้ด้านข้างออกไปติดปรีแอมป์ เชียร์เลยครับ :) :) :)
สวยครับ เชียร์!!!!
ขอบคุณน้าน้าbilly และน้าlekjungครับ เสียงดีจริงครับที่ต้องปล่อยเพราะมีความจําเป็นครับ

Lorlek

• member
ดันอีกนิดนึงครับ

เหาฉลาม

• member
น่าสนเหลือเกิ๊นนนน
แต่เงินยังไม่ได้ แหม่....ไม่งั้นนัดเจอกันแล้ว