Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายออกแล้วค่ะ มีคนมารับไปแล้วค่ะ ขอบคุนacousticthaiค่ะ  (อ่าน 2021 ครั้ง)

Sellgood

• member
 :D[ขายออกแล้วค่ะ]กีต้าMARTIN OOORS1  ราคาพิเศษ 21,000 บาทค่ะ

ประกันอีกยาวค่ะ  ซื้อมาเมื่อวันที่ 10/09/2557  ซื้อมาราคา 26,600 ปกติ 38,000จากร้าน music collection เซ็นทรัลลาดพร้าวค่ะ

ไม่มีรอยตำหนิใดๆเลยค่ะ  สภาพ 100%

thanom99

• member
ขอโทษ ครับ ไม่สามารถไปรับได้จริง ๆ

Sellgood

• member
สวัสดีครับที่โทรหา 21.00 น.ครับ พรุ่งนี้นัดสถานที่อีกทีครับ

ได้ค่ะ  ขึ้นสถานะจองให้แล้วน่ะค่ะ

nhoy

• member
ยินดีด้วยครับทั้งคุณ Sellgood และน้า thanom99
000RS1 ตัวนี้สภาพสวย น่าเล่นครับ

Sellgood

• member
ยินดีด้วยครับทั้งคุณ Sellgood และน้า thanom99
000RS1 ตัวนี้สภาพสวย น่าเล่นครับ

ค่ะ  ขอบคุณค่ะ

Sellgood

• member
ขออนุญาติเปิดขายต่อค่ะ  พอดีคนที่จองไว้thanom99 คุณ เขาไม่สามารถสะดวกมารับได้ค่ะ 

Sellgood

• member
ขอโทษ ครับ ไม่สามารถไปรับได้จริง ๆ

ค่ะ 

Sellgood

• member
ขออนุญาติขายค่ะ

Sellgood

• member
ขออนุญาติขายค่ะ

PaTT___

• member
เข้ามาส่องทุกวัน ไม่รู้จะอดใจไหวไหม

Sellgood

• member
เข้ามาส่องทุกวัน ไม่รู้จะอดใจไหวไหม

มีคนมารับไปแล้วค่ะ