Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านขายเครื่องดนตรี ในจีน เมือง Shanghai(เซี่ยงไฮ้) มีอะไรให้ชมบ้างนะ ?  (อ่าน 8013 ครั้ง)

Acousticthai Team

• บุคคลทั่วไป
ร้านขายเครื่องดนตรี ใน Shanghai ::
จะว่าไปคล้ายๆ ในย่านเวิ้งฯ บ้านเรา แต่ผมคิดว่า ในเวิ้งบ้านเรา ดูจะเดินชมได้มันส์กว่าครับ

ร้านขายเครื่องดนตรี ใน Shanghai มีไม่มากนะครับ แหล่งที่ผมไปคือ ถนน Jinling (East) ผมไม่แน่ใจว่า
ยังมีแหล่งอื่นๆที่เยอะกว่านี้ไหม ใครมีข้อมูลมากกว่านี้ ก็แนะนำกันไว้ได้นะครับ เผื่อมีเพื่อนๆไป Shanghai จะได้แวะไปเดินเล่น

เก็บภาพมาฝาก เล็กๆ น้อยๆ ครับ

----> ตอนต่อไป...ผมจะพาไปชม บรรยากาศงาน "Music China" กันครับ <----

by webmaster

nhoy

• member
เพลินเลยครับ ตาม "น้าจิม" ที่กรุณาพาชมร้านขายเครื่องดนตรีในเซี่ยงไฮ้ ;D ;D ;D ขอบคุณครับ "น้าจิม"

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

ทีเรื่อง น่าตื่นเต้น  ก็ไม่เล่าให้ฟัง ...

Finger Picking Style

Bobbybrown

• member
ผมเข้าใจผิดนึกว่าราคาในประเทศผู้ผลิตจะถูกกว่าบ้านเรา ขอบคุณบทความเปิดโลกทัศน์ครับ

peak

• member
ขอบคุณครับที่นำข้อมูลมาให้รับทราบ
Acoustic only

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ตามรอยมังกร ครับ
รักเธอนะ....กีต้าร์

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ขอบคุณน้าจิมมากๆครับ........

Ghosaee

• member
บางคนชอบในเสียงดนตรีมากมาย

ViroTeRO

• member
ขอบคุณคับ