Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★ แจกฟรี ไม่มีข้อแม้ฮะ ★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 10049 ครั้ง)

Burinbinbin

• member
Re: ★★★★★★★★★★★★★ แจกฟรี ไม่มีข้อแม้ฮะ ★★★★★★★★★★★★★
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2014, 16:35:33 »
 ;D

littlenok002

• member
Re: ★★★★★★★★★★★★★ แจกฟรี ไม่มีข้อแม้ฮะ ★★★★★★★★★★★★★
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2014, 21:52:37 »
สารภาพแบบตามตรงเลยว่าลืมคับ จังหวะช่วงนั้นเจอปัญหาหนักฮะ ขอจัดส่งให้พรุ่งนี้นะฮะทุกท่าน ขออภัยอย่างแรงนะฮะ T_T

โปรเจ็คใหม่ใกล้เคียงจะเปิดตัวหล่ะนะฮะ ขาวินเทจ หยอดกระปุก / โบนัสออก / อมตังเมีย 555+ บลาๆ รอกันไว้ได้เลยฮะ จัดหนัก เอาจิงหล่ะนะ บ่องตง ^ ^
รอจัดหนักกะน้าแฮมอยู่ครับ อิอิ

littlenok002

• member
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 20:09:31 »
ได้รับผ้าเช็ดกีตาร์ละครับขอบคุณมากครับ

Okc_City

• member
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 08:49:11 »
ได้รับผ้าแล้วนะครับ ใช้ดีมากๆ
ปาดเอี่ยมๆ ขอบคุณมากครับ

Wut19

• member
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 11:33:48 »
ได้รับผ้าแล้วครับ สวยงาม ใช้ดีมากครับ ขอบคุณครับ

MaxFull

• member
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 14:52:51 »
ได้รับผ้าแล้วครับ ขอบคุณมากคราบบ

pantan

• member
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 22:09:43 »
ไม่เจอกันนานครับ...............สบายดีนะครับ..............ว่างๆจะแวะไปสอยกีต้าร์สักหน่อยครับ

ช่วงนี้ผทก็วุ่นๆเหมือนกัน วันจันทร์ก็เดินทางอีกแล้ว

JIM ACOUSTICTHAI

• Administrator
  • member
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2014, 22:25:28 »
ได้รับแล้วน้อง hemp  ขอบคุณมากๆ ครับ

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 03:33:32 »
ยินดีมากมายคับทุกท่าน ฝากผ้าผืนน้อยไว้ในอ้อมใจของทุกท่านด้วยนะฮะ เช็ดกีต้าร์ไปก็แค่นึกถึงกันบ้างก็พอฮะ

ต้องขออภัยที่เข้ามาตอบช้ามากๆ งานยุ่งมากมายคับ นี่ก็เพิ่งเสร็จจากงานมาเลยฮะ มานั่งนึกดู นี่ผมไม่ได้ทำธุรกรรมทางกีต้าร์ในบอร์ดเรามาปีกว่าแล้วนะฮะ โอ้ววว นานไปมั๊ยวัยรุ่น ท่านที่เป็นสมาชิกเก่าคิดถึงกันบ้างมั๊ยอ่าาาา ส่วนท่านที่เป็นสมาชิกใหม่ เด๋วเรามาทำความรู้จักกันอย่างเป็นทางการนะฮะ

สำหรับโปรเจ็คใหม่มาแน่ฮะ ตอนนี้ทีมงานทุกๆฝ่ายเร่งดำเนินการอย่างสุดความสามารถ ( คราวนี้ไม่ได้ทำคนเดียวฮะ หนักและแรงกว่าทุกๆครั้งแน่นอน ) เพื่อความสมบูรณ์แบบของโปรเจ็คนี้ ขอความกรุณาอดทนรอกันอีกสักนิด ทุ่มสุดตัวคับงานนี้ จัดมาเต็มลำฮะ รับประกันความผิดหวังนะฮะ

และที่ขาดไม่ได้เลย เชื่อว่าหลายๆท่านนั่งรอจนหลับสบายไปหลายตื่น  " ประมูลกีต้าร์ " กำลังจะกลับมา เช็คปุ่ม F5 ของท่านไว้ให้ดี แฟนคลับทำป้ายไฟรอไว้ได้เลยฮะ เฟี๊ยวฟ้าว มะพร้าวแก้วแน่นอน แล้ว 4 ทุ่มของท่านจะไม่เงียบเหงาอีกต่อไปฮะ ( โม้เยอะเลย เด๋วเอาเข้าจิงจะใส้แตกกลางกระทู้อ่ะป่าว ยังไม่ค่อยมั่นใจ ) ลุ้นกันมันส์อ่ะ บอกเลย ^ ^

ส่วนเรื่อง set up นี่ก็จะเปิดตัวพร้อมกันเลยนะฮะ ตอนนี้กำลังร้อนวิชาเลยฮะ ธาตุไฟจะเข้าแทรก ลมปราณปั่นป่วน คงต้องปล่อยของบ้างหล่ะฮะ อันนี้ก็ไม่ได้มาคนเดียวนะฮะ อุ๊บส์ ! เด๋วถึงเวลามาเหลากันยาวๆฮะ ^ ^

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับการเล่นกีต้าร์นะคับ ^ ^

คิดถึงทุกท่านมากมาย ม๊วฟๆ ^ ^

Hemp
★Acoustic Ministry★

bigbrown

• member
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2014, 20:06:44 »
ยังไม่ได้เลยครับ :'(

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 13:06:06 »
ยังไม่ได้เลยครับ :'(

ส่งเรียบร้อยแล้วคับ ผมส่งแบบประหยัดติดแสตมป์ อาจจะยังไม่ถึงคับ ลองดูวันจันทร์อีกทีนะฮะ ^ ^
★Acoustic Ministry★

[email protected]

• member
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2014, 15:14:46 »
เรียนน้า Hemp

ไม่ได้เจอกันนาน สบายดีนะครับ ขอให้กิจการรุ่งเรือง ขายดิบขายดีนะครับ
ปล. ยังพอมี Ovation USA หลงเหลืออยู่ในคลังแสงบ้างมั้ยครับ?

Yingyos

varayaya

• member
ขอบคุณน้า Hemp นะครับ จะบอกว่าผมพึ่งได้รับผ้าช็ดกีต้าร์เพราะว่าพัสดุตกค้างอยู่กับoperator ที่บริษัทน่ะครับ จะยังไงก็ต้องขอบคุณน้าอย่างมากครับ ขอให้กิจการรุ่งเรือง ร่ำรวยๆ เงๆนะครับผม
^มักของกิ๋นเมือง^

"JB@11"

• member
  • Thai Rock'n Roll Star
เย้ๆ เฮียกลับมาแล้ว
Rock'n Roll Star