Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★ แจกฟรี ไม่มีข้อแม้ฮะ ★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 10048 ครั้ง)

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
คิดถึงกันบ้างไหมฮะน้าๆ ผมคิดถึงน้าๆ บ้านไม้เสมอ แต่ด้วยภาระหน้าที่ที่ต้องรับผิดชอบ งานที่เพิ่มขึ้น ทำให้ไม่มีเวลามาโฟกัสกับกีต้าร์เหมือนแต่ก่อนฮะ เร็วๆนี้จะกลับมาเต็มรูปแบบแน่นอนฮะ ^ ^

ยังหลงไหลในมนต์เสน่ห์กีต้าร์โปร่งเหมือนเดิม หรืออาจจะหนักกว่าเดิม ยังไม่แน่ใจฮะ 555+ ใครรออยู่อดใจอีกนิสสสสสส ( สักพัก ) รับประกันความผิดหวัง ดั่งเช่นที่ผ่านๆมาฮะ เฟี๊ยวเงาะแน่นอน บ่องตงงงงง ^ ^

เราจะทำตามสัญญาาาา ขอเวลาอีกไม่นานนนน ^ ^

ขอบคุณทุกท่านที่ยังไม่ลืมกันฮะ ทักทายกันมาทางโซเชียล และโทรมาพูดคุยกันได้เหมือนเดิมนะฮะ อาจจะตอบช้าบ้าง ไรบ้าง อย่าถือสานะฮะ งานเยอะจิงๆ ^ ^

★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★

วันนี้ของแจก ผ้าไมโครไฟเบอร์ Acoustic Ministry ( ขายกีต้าร์รอบหน้ามีแถมกีต้าร์ทุกตัวฮะ ) สำหรับเช็ดกีต้าร์ที่คุณรัก ตอนเช็ดแล้วเห็นโลโก้ก็นึกถึงกันบ้างก็พอฮะ แค่นี้ก็สุขใจหล่ะฮะ ^ ^

แจกฟรี ไม่มีข้อแม้ ส่งให้ถึงบ้านท่าน ไม่ต้องโอนค่าส่ง นั่งเล่นกีต้าร์รอที่บ้านได้เลยฮะ free 100% ^ ^

แจกฟรีจำนวน 12 ผืน ( ขอสงวนสิทธิ์ท่านที่ได้ทางเฟสบุ๊คนะฮะ ) อยากแจกมากกว่านี้คับ ขอเป็นโอกาสหน้าจะมาแจกใหม่นะฮะ ^ ^

เพื่อเป็นการกระจายให้ทั่วถึงทุกพื้นที่ทั่วไทย ( 12 ผืน เนี่ยนะ >< ) ขอแจกชั่วโมงละ 1 ผืน ท่านที่โพสรับคนแรกของ ชม. นั้นๆ เป็นผู้โชคดีได้รับไปนะคับ ^ ^

ตัวอย่าง เช่น เวลา 12.00-12.59 แจก 1 ผืน / 13.00-13.59 แจก 1 ผืน แจกแบบนี้ไปเรื่อยๆจนครบ 12 ผืนนะฮะ ^ ^

คืนนี้ดึกๆจะเข้ามาสรุปยอดให้นะฮะ ^ ^

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามฮะ ^ ^

hemp

เริ่มได้เลยฮะ ^ ^
★Acoustic Ministry★

Okc_City

• member
ขอบคุณครับ สำหรับน้ำใจที่ดีงาม ^^

BuckLFC

• member
อยากลองด้วยครับ ขอสักผืน ขอบคุณครับ
Line id:bugwalter

ลำพูน

• member
หายหน้าหายตากานไปนานเลยนะคับ. คิดถึงเช่นกัน

zeezar

• member
เเจ่ม ไปเลยค่ะ

VII

• member
จัดมาครับ ขอรับ 1 ผืน

Wut19

• member
ขอร่วมสนุกด้วยครับ ขอบคุณครับ

Hinsor

• member
 :) รบกวน 1 ผืนครับ

★ hemp ★

• member
หายหน้าหายตากานไปนานเลยนะคับ. คิดถึงเช่นกัน

ม๊วฟๆ ฮะน้าตู่สุดหล่อ ^ ^

-----------------------------

หลายท่านอาจจะงงนิดนึงนะฮะ ^ ^

ขอแจกชั่วโมงละ 1 ผืน ท่านที่โพสรับคนแรกของ ชม. นั้นๆ เป็นผู้โชคดีได้รับไปนะคับ ^ ^

ยกตัวอย่าง เวลา 12.00-12.59 น้า Okc_City ได้ไปนะฮะ ย้ำอีกที่ แจกชั่วโมงละ 1 ผืน จำนวน 12 ผืน เพื่อความทั่วถึงนะคับ ^ ^

★ hemp ★

• member
13.00-13.59 น้า VII หนุ่มรูปหล่อจากย่านบางแคได้ไปฮะ ^ ^

ประมาณนี้ ผมไม่ได้เฝ้าบอร์ดนะฮะ จะมาสรุปให้เป็นช่วงๆหล่ะกันนะฮะ ^ ^

"JB@11"

• member
  • Thai Rock'n Roll Star
Rock'n Roll Star

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
สวัสดีน้า Hemp ครับ.
No 1 Does It Better.

nantfa

• member
ว่าวววววว !!! :o :o :o :o :o

;D ;D ;D ;D

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

bubu

• member
  • เล่นแล้วสนุกพอ
ขอลองสักฝืนครับ

HomeAir

• member
  • " Authentic "
สวัสดีคับน้า Hemp. ผ้าสวยมากคับ

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
รอซื้อกีต้าร์ ง่ายกว่า อิอิ
คนบ้านฉาง ระยองครับ

univers99

• member
    • Life
เคยได้รอบแรกฮะ คอนเฟิร์มว่า ผ้าเช็ดกีตาร์ของน้า hemp ใช้ดีจริงๆ  ;)
กีตาร์เพื่อนคลายเหงา

steve_nui

• member
ขอรับ 1 ผืนครับ

bigbrown

• member
ร่วมสนุกด้วยคนครับ

bigbrown

• member