Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ( ขายแล้วนะครับ)ขออนุญาติขายกีต้าร์ คลาสสิค YAMAHA รุ่น CGS102A ราคา  (อ่าน 3286 ครั้ง)

iEddy

• member
ใครหาอยู่ ถ้าใช่ตามมาเรยตะเอง อยากได้ไว้ครอบครอง eddyจัดไป!!!!!!!

เหมือนใหม่เลยนะจ๊ะ สนใจกริ๊งกร๊างมาได้เบย  ;) :D ;D

api3545

• member
ขอบพระคุณมากๆครับ คุณ Eddy ใจดีคุยง่าย ราคานี้แถมกระเป๋าให้ด้วยครับ สุดยอดๆๆๆๆๆๆครับ

iEddy

• member
ขอบพระคุณมากๆครับ คุณ Eddy ใจดีคุยง่าย ราคานี้แถมกระเป๋าให้ด้วยครับ สุดยอดๆๆๆๆๆๆครับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

ขอบคุณ Acousticthai และเพื่อนๆ ทุกท่านที่สนใจนะครับ

iEddy

• member

ขายแล้วนะครับ
ขอบคุณ พี่อภิชาติ รับไปดูแลเรียบร้อยแล้วครับ
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่

ขอบคุณ Acousticthai ที่มีพื้นที่ดีๆแบบนี้ครับ
และขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่สนใจนะครับ