Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดขายแล้วครับ) มี hard bag taylor แต่ไม่ชอบครับ ขอหาแลก จะขายก็ไม่รู้เท่าไร  (อ่าน 919 ครั้ง)

yoshiki1992

• member
ก็คือว่าผมไปซื้อ taylor 210ce มา มันแถม hard bag มา แต่ส่วนตัวผมไม่ชอบอ่ะ
มันหนักและหนา แล้วก็เกะกะด้วยสำหรับผม แค่เปล่าๆ ไม่ใส่กีตาร์ยังหนักเลย อย่างกับกระเป๋าเดินทาง
และคงไม่หิ้วไปไหนแน่ แต่ดูแล้วมันน่าจะเซฟดีมากเลย มีใครต้องการไหมครับ
แต่ผมอยากได้แค่ GIG BAG พอ ใครมีบ้าง (แบบที่แถมมากับ 114, 110 อ่ะมั้ง ใช่ป่ะ มันใส่กันได้มั้ยอ่ะครับ)
ขอสภาพใหม่ๆเลยนะครับ เพราะของผมเพิ่งซื้อมานี่แหละ แต่เพิ่มส่วนต่างให้ผมสักหน่อยนึงนะได้ไหม
แต่ไม่รู้จะเอาเท่าไรดี ใครมี gig bag  ลองเสนอมาดูครับ จะขายก็ไม่รู้จะขายเท่าไร
(อาจดูตลกนิดนึงสำหรับกระทู้นี้...) ::)

ขอบคุณครับ
เติ้ง-เติ้ง โยชิ

1900

• member
มาซะดึกเลยครับ น้า yoshi  ;D

yoshiki1992

• member
มาซะดึกเลยครับ น้า yoshi  ;D
5555 ปิดละ มีน้องมาขอซื้อ เลยขายให้ไปเลย

หนุ่มน้อย "อคู๊สติก"

• member
  • ดนตรีคือชีวิต แต่ไม่ไช่ทุกสิ่งในชีวิต ^^
ต้องขยันซ้อมให้มากกว่านี้ ๆๆๆๆๆๆๆ

J.taka

• member
Hard bag  กับ gig bag  มันเหมือนกันไม่ใช่หราาาาครับ

yoshiki1992

• member
Hard bag  กับ gig bag  มันเหมือนกันไม่ใช่หราาาาครับ
ไม่เหมือนครับ gig จะเป็นอีกแบบที่บางกว่า
จะแถมมากับรุ่นพวกซีรี่ย์ 1 อ่ะครับ