Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ---ปิดกระทู้ครับ ขายหมดแล้ว Morris MF801Y สี Sunburstเหลือ Hardcase ของ Rock Inn  (อ่าน 2048 ครั้ง)

Gio

• member
ขออนุญาตขาย Morris MF801Y สี Sunburst Made in Japan สภาพสวยงาม ไม่มีตำหนิใดๆ มีแค่รอยแมวข่วนทั่วๆไป
ตัวนี้น่าจะเป็นทรง OM นะครับ ลูกบิดเป็นแนววินเทจ ไบดิ้งรูปก้างปลา เสียงออกแนวหวานๆใสๆ
ขออ้างอิงสเปคจากน้า Hemp นะครับ ตัวนี้ประมูลมาจากน้า Hemp ครับ
Top : Solid Spruce
Back/Side : Rosewood
Neck : Mahogany
Bridge : Ebony
Fingerboard : Ebony
อีกอันนะครับ ขออนุญาตขาย Hardcase ทรง D ของ Rock Inn Made in Japan สภาพดีเลยครับ ไม่มีรอยตำหนิใดๆ ไม่มีกุญแจล็อคนะครับ

ขอขายกีต้าร์ราคา กีต้าร์ขายแล้วครับ
Hardcase ขายแล้วครับ
ถ้าเอากีต้าร์+Hardcase ลดให้เหลือ 15500 ลดครับเหลือ ขายหมดแล้วครับ สนใจจริงๆต่อรองราคาได้ครับ ขายได้ขายเลยครับ
ขอสงวน Hardcase สำหรับคนซื้อกี้ต้าร์ก่อนนะครับ ถ้ากีต้าร์ไปแล้วเหลือ Hardcase ค่อยแยกขายครับ
เนื่องจาก Hardcase เป็นทรง D เวลาใส่กีต้าร์เข้าไปแล้วจะเหลือช่องว่างนิดนึงนะครับ

สะดวกแถวเซ็นทรัลลาดพร้าว ยูเนียนมอลล์ แนวรถไฟฟ้าบีทีเอส รถไฟฟ้าใต้ดิน หรือ แถวม.รังสิตครับ
เบอร์ติดต่อ 086-10000-หนึ่งหก

Gio

• member
Re: --- ขาย Morris MF801Y สี Sunburst Made in Japan ---
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 00:40:19 »
สภาพสวยงามครับ ต่อรองราคาได้ครับ ขอดันนิดนึง

tuduts

• member
Re: --- ขาย Morris MF801Y สี Sunburst Made in Japan ---
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 06:10:29 »
อยากชมคลิปเสียงจังครับ...

Gio

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 09:16:20 »
มาลองตัวจริงเลยครับ

Twinbee

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 14:40:35 »
สวยมากครับ กีต้าร์สภาพดีมากเลย

Gio

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 17:16:28 »
กีต้าร์ขายเรียบร้อยแล้วนะครับ เหลือฮาร์ดเคส สนใจติดต่อได้เลยครับ