Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายตามสภาพครับขายกีต้าร์คลาสสิค Almansa MADE IN SPAIN ครับ(ขายแล้วครับขอบคุณacousticthaiมากๆครับ)  (อ่าน 1288 ครั้ง)

Harry5

• member
ขายกีต้าร์คลาสสิค Almansa  MADE IN SPAIN สภาพ80%  กีต้าร์หลานใช้เล่นอยู่ประจำผมก็เล่นอยู่เหมือนกันไม่มีปัญหาครับ ท้องไม่ป่อง,คอไม่ยก,เฟรทยังดี แต่ลูกบิดมันหลุดไป1ตัว แล้วก็สายสพายเคสหายครับ(ตามรูป) แต่เนื่องจากหลานผมไม่ได้เล่นกีต้าร์แล้วไปเล่นเปียโนแทน ก็เลยฝากผมขาย
ต้องบอกก่อนนะครับคือผมไม่มีความรู้เรื่องกีต้าร์คลาสสิคเลยครับ  ก็เลยขายตามสภาพไปเลย

มารับของที่บุญถาวรบางนานะครับไม่ส่งนะครับเพราะไม่มีเวลาเลยจริงๆ ส่วนเรื่องราคาโทรมาต่อรองได้ครับขายได้ขายเลย

jabe

• member
Re: ขายตามสภาพครับขายกีต้าร์คลาสสิค Almansa MADE IN SPAIN ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 21:20:32 »
ขอจองไว้ตามที่คุยนะครับ

Opor (Like ... )

• member
  • "Acoustic" เสียงแห่งความทรงจำ...
Re: ขายตามสภาพครับขายกีต้าร์คลาสสิค Almansa MADE IN SPAIN ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 09:00:34 »
ขอต่อ Q ถัดไปนะครับ