Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดแล้วครับ YAMAHA F370 ใหม่มาก  (อ่าน 3855 ครั้ง)

yoshiki1992

• member
รุ่นนี้ผมเคยเตรียมเงินไปสยามกลการซื้อเเน่ๆ เเต่จะขอลองเค้าพอเป็นพิธี เเต่เหตุไม่คาดคิดทันที่ผมจะนั่งลองพนักงานมาดึงกีต้าร์ไปบอกไม่ให้ลอง ผมเงิบสุดๆทำตัวไม่ถูก ตั้งสติได้เดินออกไปจากร้านโดยเร็วครับ 26 ปีครับยังไม่เคยครอบครองยามาฮ่า เชียร์ครับ ขายได้ไวๆ
ปล ปิดเเล้วเหรอครับใจร้อนจัง
ไปซะแร้วครับ มีคนบอกขอเอาไปใช้เรียน

Birra Alla Vita

• member
370วัสดุดีกว่า310ครับเคยจับทั้ง2ตัวแล้ว
แต่ผมเป็นคนชอบโมเพิ่มเองมากกว่า ได้ตามใจตัวเองดี
ตอนนี้เนื้อคู่ทรงD ไม่รู้ว่าจะเป็นตัวไหน :D :P

ซาโยนาระ............ :P
:( :( >:( :'( :'( ตอนเคาะ5000 ดันไม่เอามาขาย
ตอนนี้ถูกเจ้ใหญ่ริบตังค์ไป2000.- ช็อปปิ้งไปแล้ว
เขาบอกกีต้าร์ลุยซื้อ3000.-ก็พอ.เงิบๆ.(- -*

yoshiki1992

• member
370วัสดุดีกว่า310ครับเคยจับทั้ง2ตัวแล้ว
แต่ผมเป็นคนชอบโมเพิ่มเองมากกว่า ได้ตามใจตัวเองดี
ตอนนี้เนื้อคู่ทรงD ไม่รู้ว่าจะเป็นตัวไหน :D :P

ซาโยนาระ............ :P
:( :( >:( :'( :'( ตอนเคาะ5000 ดันไม่เอามาขาย
ตอนนี้ถูกเจ้ใหญ่ริบตังค์ไป2000.- ช็อปปิ้งไปแล้ว
เขาบอกกีต้าร์ลุยซื้อ3000.-ก็พอ.เงิบๆ.(- -*
310 แทนไปก่อน มีขายอยู่หลายราย รีบจับจอง

1900

• member
เย้ ขายไปแว้วววว ;D