Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Softcase ของยี่ห้ออะไรที่น้าๆๆๆคิดว่าแข็งแรงทนทานครับ จะเอามาใส่ทรง D ครับ  (อ่าน 1997 ครั้ง)

welovely007

• member
  • นัทนว
พอดี  Softcase ที่ใช้อยู่น้องเขาแถมมาพร้องกีต้าร์ ตอนนี้หมดสภาพแล้ว จะซื้อใหม่ครับ

รบกวนน้าๆๆๆ แนะนำที่ทนทานให้หน่อยครับ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

Acousticsmiley

• member
จากเท่าที่ดูๆมาคิดว่า mono น่าจะโอเคเรยครับ ดูแข็งแรงดีมากๆแต่มันจะดูใหญ่ๆไปซักนิดนึงนะฮะ

welovely007

• member
  • นัทนว
จากเท่าที่ดูๆมาคิดว่า mono น่าจะโอเคเรยครับ ดูแข็งแรงดีมากๆแต่มันจะดูใหญ่ๆไปซักนิดนึงนะฮะ

มีขายที่ไหน ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
Re: Softcase ของยี่ห้ออะไรที่น้าๆๆๆคิดว่าแข็งแร
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 01:10:38 »
Washburn เลยครับน่า นัทนว ที่ MC ขาย 850 บุฟองน้ำหนามาก แบบว่า รุดซิบแล้วตั้งได้เลยครับ

เอ่อ...ว่าแต่ softcase นี่หมายถึง กระเป๋า ป่ะครับ หรือ หมายถึง เคสโฟม
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

Acousticsmiley

• member
มีที่ string shop ครับ แต่ราคาแรงไปนิดดดด ถ้าจำไม่ผิดก็ประมาณ 6000-7000 ครับน้า

Dog Never Lie

• member
แปลกแต่จริงซอฟเคสที่แถมมากับ Veelah เนี่ยใช่เลยครับ หนานุ่ม อย่างกับแถมากับ TAYLOR Baby และ Big baby เลย ส่วนที่ซื้อมาใช้งานเอง
เนี่ยยังไม่เห็นโดนๆเท่าของแถมมาเลยครับ

เอาเป็นกระเป๋าโฟมของ Gator แพงงนิดหน่อยแต่มั่นใจได้
It's my...

welovely007

• member
  • นัทนว
Washburn เลยครับน่า นัทนว ที่ MC ขาย 850 บุฟองน้ำหนามาก แบบว่า รุดซิบแล้วตั้งได้เลยครับ

เอ่อ...ว่าแต่ softcase นี่หมายถึง กระเป๋า ป่ะครับ หรือ หมายถึง เคสโฟม

หมายถึงกระเป๋าที่แข็งแรงทนทานครับ