Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามการใช้งานเครื่องอัดเสียง Zoom h2n หน่อยครับ  (อ่าน 710 ครั้ง)

อิทธิพล

• member
พอดีผมซื้อเครื่องอัดเสียงมา ยังใช้ไม่ค่อยเป็นอ่ะครับ เขาว่ามันสามารถอัดได้2แทร็กใช่ป่ะครับ แล้วมันอัดแทร็กที่2เข้าไปยังไงอ่ะครับ
ผู้รู้ช่วยชี้แนะผมด้วยนะครับ ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ  :)

bnooky

• member
Re: สอบถามการใช้งานเครื่องอัดเสียง Zoom h2n หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 09:33:20 »
เคยพยายามเหมือนกัน แต่รุ้สึกว่าจะไม่ได้ครับรุ่นนรี้

Twinbee

• member
Re: สอบถามการใช้งานเครื่องอัดเสียง Zoom h2n หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 13:40:11 »
H2n ผมเคยใช้รุ่นนี้อัดได้ทีละแทรคครับ หลายๆครั้ง แล้วค่อยเอามามิกซ์ผ่านโปรกแกรมต่างๆ ที่เราเลือกใช้

รู้สึกรุ่นสูง นะจะได้3-4แทรค ถ้าจำไม่ผิด H6 เนี่ยแหละครับ

อิทธิพล

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 16:32:49 »
 :-[ได้แทร็กเดียวเองหรอครับ ผมก็นึกว่าได้หลายแทร็กอยู่ ยังไงก็ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ  :)