Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอคำแนะนำ ร้านปรับ Action Guitar Classic ครับ  (อ่าน 902 ครั้ง)

KY2

• member
สวัสดีครับน้าๆ Acoustic Thai ครับ

รบกวนขอคำแนะนำ ร้านปรับ Action Guitar Classic ครับ

อยากปรับให้ความสูงของ Action ต่ำลงให้เล่นสบายมือนะครับ เพราะปกติไม่ได้เล่นเป็นอาชีพครับ เล่นเฉพาะหลังงานประจำครับ

จริงๆหยุดเล่นไปนานแล้วครับ แต่มาเห็นน้า r-bu เล่นแล้ว เกิดแรงบันดาลใจให้กลับมาหยิบเล่นอีกครั้งครับ

พรุ่งนี้อาจไม่มีฉัน...r-bu cover

ต้องรบกวนขอคำแนะนำน้าๆด้วยน่ะครับ ในเขตกรุงเทพหรือปทุมธานีนะครับ

ขอบพระคุณมากๆครับ

yokybear

• member
Re: รบกวนขอคำแนะนำ ร้านปรับ Action Guitar Classic ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2014, 14:30:06 »
ถ้าใน กทม แถวพญาไท ก็ช่างนิดครับ ผมมาที่นี่ประจำ 0812745103 เบอร์โทรช่างครับ

nhoy

• member
Re: รบกวนขอคำแนะนำ ร้านปรับ Action Guitar Classic ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2014, 17:25:43 »
Classic Guitar ผมแนะนำ "ช่างนิด" เช่นเดียวกันครับน้า KY2

KY2

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2014, 09:44:24 »
ขอบพระคุณน้าๆ ที่ให้คำแนะนำมากๆน่ะครับ