Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม : ชื่อเรียกของ เทคนิคการเล่น ครับ  (อ่าน 651 ครั้ง)

AcousticFever

• member
อยากทราบว่าเทคนิค ที่เขาใช้ดีดใน นาทีที่ 1.12 - 1.35 มีชื่อเรียก หรือ มีที่มาอย่างไรครับ

ClariS - "Connect" on guitar by Osamuraisan [Mahou Shoujo Madoka Magika] コネクト

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

mai_911

• member
Re: สอบถาม : ชื่อเรียกของ เทคนิคการเล่น ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 03, 2014, 20:03:48 »
เรียกว่า การตบสาย
ที่มา ไม่ทราบครับ สนใจก็หัดเล๊ย ไม่ยากครับ