Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รู้สึกดีใจมากๆ ที่ผมมีวันนี้ (เล่าสู่กันฟังครับ)  (อ่าน 7096 ครั้ง)

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
พี่เบียร์เราจะดังใหญ่โตแล้ววุ๊ย! (จริงๆก็ดังมาตั้งนานแล้วนะ อิอิ) เดี๋ยวรอผมเป็นศิลปินดังเมื่อไหร่ ผมจะช่วยโปรโมทให้พี่เบียร์ เป็นพรีเซนเตอร์ โฆษณาทางเคเบิ้ลทีวีช่อง Miracle TV ไปเล๊ย

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
พี่เบียร์เราจะดังใหญ่โตแล้ววุ๊ย! (จริงๆก็ดังมาตั้งนานแล้วนะ อิอิ) เดี๋ยวรอผมเป็นศิลปินดังเมื่อไหร่ ผมจะช่วยโปรโมทให้พี่เบียร์ เป็นพรีเซนเตอร์ โฆษณาทางเคเบิ้ลทีวีช่อง Miracle TV ไปเล๊ย

แหมๆ...................ขอบคุณมากๆ นะครับ  พี่เล็ก................